Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định Thấy nản phái Võ Đang

Một buổi tối nhìn con võ đang mà thấy nản. Đang đi vận tiêu mà lại bi con hoa sơn khiên 7 đánh chết. Trong khi đó minh thì khiên 9. Nhìn mà thấy nản ghê, từ nay tạm biệt võ đang . AE tư vấn cho minh nên chuyển qua phái gì đánh cho hay.

Mặc định Re: Thấy nản phái Võ Đang

Quote Nguyên văn bởi annao00 Xem bài viết
    Một buổi tối nhìn con võ đang mà thấy nản. Đang đi vận tiêu mà lại bi con hoa sơn khiên 7 đánh chết. Trong khi đó minh thì khiên 9. Nhìn mà thấy nản ghê, từ nay tạm biệt võ đang . AE tư vấn cho minh nên chuyển qua phái gì đánh cho hay.
    VĐ solo không tốt đâu,thích bem HS thì chuyển sang ĐM đi.
    ĐM các mặt đều khá,phải tội độ bền thấp nên cần nhanh tay nhanh mắt

kỵ hệ mà đòi ăn,hs bá xưa h rồi mà

kỵ hệ mà đánh với hoa sơn phải bít khinh công né kill

Ky hệ hơn nhau 2 khiêng ăn thua j

Bạn ăn nguyên quả combo của HS mà k hết 1/2 máu thì cũng thấy lạ. đó là khắc vs HS. Còn bị khắc vs HS thì né skill của nó mà khinh không chạy ra xa dame lại. k nổi thì câu giờ. phải này có điểm yếu và cũng là "điểm mạnh nếu pro" là đã combo là phải thật chính xác, làm đc điều này k pải đơn giản. vì là cận chiến nên bạn đừng có bấm F mà ăn thua vs HS. ^^! Dự là bạn bấm F nên thua ha ! lợi thế VD là đánh xa và làm choáng mà. đừng đánh mất lợi thế đánh xa nhe bạn.

p/s: ý kiên bản thân khi đã chơi,nghiền 2 phái này khá lâu

ak quên mình tư vấn cho bạn đó là HS ^^! thử xem bạn sẽ thấy việc cần làm khi đánh vs HS
    Lần sửa cuối bởi nGVaNaNH; 31-03-2014 lúc 06:04 AM

Vãi .

Vậy Đường Môn K7 có đánh chết đc Nga Mi K9 ko ?
    TV K7 có giết chết đc HS K9 ?

Nó khắc bạn mà mới bị nó hấp đã nản. Bản thân mình chơi có những suy nghĩ sau chia sẻ vui vẻ anh em: Vì nó là hệ khắc của mình nên nếu có thua nó thì cũng chẳng sao (còn cú thì đập CL cách xa nó ra , lên set ngựa cao hơn mà fang nó). Khi nào bạn CL 400 nó CL 300 mà bạn thua nó thì mới nên phải suy nghĩ hehe .

Cũng như các bạn ở trên tư vấn cho bạn, lúc nó phi dàn kiếm thì nhảy lên vì chiêu đó bay delay rồi mới chập lại. đập nó vài phát cho nó né né né rồi chạy vài nhịp đập lại là nó ăn dmg ngay . Và có 1 điều khá thú vị là đa phần khi khắc hệ khác là ít người khảm ngọc kháng hệ đó(vì mặc định đc ít kháng cái hệ đó rồi) cho nên đôi khi ăn choáng của VD dễ đột tử phết đấy hehe

HS nó né ko thì VD sao mà đánh dc, cũng khổ, 100% né mới ác chứ

Nãn VĐ thật. Hệ Mộc ăn hệ thổ gần như tuyệt đối. còn Hệ thổ Đánh hệ Thủy thì sao? Nm đánh cả buổi trời chưa chắc ăn dc khiên + đóng băng mà còn đánh lại dc nữa chứ . ĐHĐ đứng tank với VĐ coi như ngang hàng , thêm chiêu tàn hình nãn.

nó khắc hệ gà thế... hoa sơn fai cận chiện thua nó chả sao mik đi hấp diêm nm , đào hoa