Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Cool Côn Luân - Sát Thủ Vô Hình - Bạn cần nên biết

Lời đầu tiên xin chào các mem trung thành với Côn Luân
    Em là một Hoa Sơn chính hiệu ở Dương Châu - Hoàng Hải, sau khi choi đến 105 em bắt đấu có 1 hướng suy nghĩ mới về Côn Luân, phải nói thật đối với các em trẻ trâu (Nói chung chung thôi nhé) chơi Côn Luân đến 90 là quá lắm, môt sự chán nản đến tột độ. Nhưng nếu suy nghĩ kỹ hơn, nghiên cứu về kill ta sẽ thấy những điểm nổi bật ở Côn Luân
    Thứ nhất: Côn Luân sinh ra trong Ngạo kiếm vô song là một assassin (sát thủ) chính hiệu, Côn Luân hành động riêng lẻ, không cần đội nhóm, không cần bạn bè (đó là trên lý thuyết, chủ trên game không có bạn bè thì bốc cứ...c lên mà ăn)
    Còn bi jo tui xin phân tích một số kill của Côn Luân mà anh em bức xúc.
    1- là Ngự Tuyết Ẩn - đây là kill làm nên tên tủi của Côn Luân (với đặc chủng tăng những dòng: NGoại Công, Chí Mạng, Công tốc, Chính xác, Tỷ lệ giảm né) nó dường như là kill chí mạng của những phái khác (trừ Hoa Sơn), ở đây có bạn ý kiến Công tốc tăng 90 điểm là vô dụng vì khi hiện hình mất công tốc, xin nói các bạn biết thêm công tốc 90 điểm ảnh hưởng bởi kill đầu tiên, tức là sau cú chém chí mạng đầu tiên công tốc sẽ mất mà thay thế vào đó là hỗ trợ của TUyết Ảo Trần, như thế mình nghĩ là quá đủ cho 1 cú hit
    2- Túy Tiên Thác Cốt: đây là một kill rất hay của Côn Luân nâng bản chất sát thủ lên một tầm cao mới, ban cũng biết Ngự Tuyết Ẩn delay 45s nhưng thời gian duy trì chỉ 30s, khi bạn luyện Full Bí tịch sẽ hỗ trợ thêm cho Túy Tiên Thác Cốt giảm thêm 10s delay cho Ngự Tuyết Ẩn, nói nôm na khi bạn ẩn thân nếu kill dc 1 pe bạn sẽ giảm delay Ngự Tuyết Ẩn đến 30s, như thế ban có thể tàng hình liên tục (với điều kiện phải kill dc người nhé) với các này mình đã cắn trộm dc liên trảm 20 pé ở chiến trường Tử Kinh Quan.
    3-Tiếp theo là kill 95 Mê Tung Ảo Ảnh thật ra lúc đầu mình cũng ức chế kill này lắm nhưng suy nghĩ kỹ mới thấy nhà phát hành đã xây dựng 1 kill đúng cho 1 sát thủ độc lai độc vãn,hành động đơn độc (tác dụng của nó là khi đứng 1 mình không có đồng đội thi NGoại công của bạn sẽ tăng lên 40%, di tốc tăng 60%, Chính xác tăng 60% nếu max kill, con số không nhỏ )
    4- Kill 100 Băng Hà Huyền Công - kill mình đã test cho nhều phái những thấy hữu dụng nhất là Nga My, Nga My mất buff như cộng bún thiêu thôi, khi buff Băng Hà Huyền Công cho nga my, no sẽ mất toàn bộ buff và trong vong 10s tiếp theo không thể nhận bất cư thứ buff j nữa.
    Về cách đánh của Côn Luân thực sự không có gi mới mẽ ngoài Ngự Tuyết Ẩn sau đó Băng Hà Huyên Công và ngự Lôi chú Tiếp theo chỉ canh thời điểm mà bem nó, xin nói thêm ở phiên bản hiện tại đối với Côn Luân nếu ta thích sát nó không chết đồng nghĩa với việc ta sẽ "tạm biệt chym én nhé", người chơi Côn Luân phải có tính nhẫn nại, không thể vội vàng, không được trẻ trâu, nếu trong người có dòng máu anh hùng, xã thân vì nước thì tui đề nghị nên chuyển qua Thiên Vương hay Thiếu Lâm cho lành.
    Về phân build tiềm năng, mình thiên về công, lấy công làm thủ, phải tăng cực hạn về damg để kết thúc đối thủ nên ta phải mxa sức sau đó là thể, tăng thể để trụ với những đối thủ lì đòn, (có một mẹo nhỏ trong pk Con Luân khi chem nhất đầu của Ngự tuyết Ẩn, sau 5s ma bạn chưa kết thúc được đối thủ mình khuyên các bạn nên bom mau và giọt lẹ trong thời gian có thể, ở lại cầm chắc cái chết) . Đó là một ch1ut kinh nghiệm của mình về Con Luân, pac nào có y kiến thêm vào trao đổi nhé

Mặc định Re: Côn Luân - Sát Thủ Vô Hình - Bạn cần nên biết

Pro xin cho xin sdt để em hỏi chút được không?

Mặc định Re: Côn Luân - Sát Thủ Vô Hình - Bạn cần nên biết

bạn có thể cho mình xin cách cộng điểm tiềm năng cho CL của bạn được không?