Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Angry Skill Võ Đang 95 Thái Cực

Các pro chơi võ đang cho mình hỏi cái skill 95 võ đang để làm ji vậy? Khi nó tăng dame cho kiếm phi kinh thiên ko đc bao nhiêu, ngoài việc tăng dame và làm đẹp ra thì nó còn tác dụng gì ko ạ? em thấy hoa son nó tăng % cong kick, % công cơ bản, tao trạng thái loạn sao so với võ đang thấy skill này vô dụng quá. Anh em nào pro giải thích giùm với.

Mặc định Re: Skill Võ Đang 95 Thái Cực

Quote Nguyên văn bởi Mark Xem bài viết
    Các pro chơi võ đang cho mình hỏi cái skill 95 võ đang để làm ji vậy? Khi nó tăng dame cho kiếm phi kinh thiên ko đc bao nhiêu, ngoài việc tăng dame và làm đẹp ra thì nó còn tác dụng gì ko ạ? em thấy hoa son nó tăng % cong kick, % công cơ bản, tao trạng thái loạn sao so với võ đang thấy skill này vô dụng quá. Anh em nào pro giải thích giùm với.
    Skill đó phản dam skill khống chế hoặc công pháp thuật phi hệ mộc mỗi 30s 1 lần nhé.

skill khống chế hay công pháp thuật phi hệ mộc có những kill nào thế, ai bik ko

Quote Nguyên văn bởi vuachoang Xem bài viết
    skill khống chế hay công pháp thuật phi hệ mộc có những kill nào thế, ai bik ko
    Phái nào chả có,skill nào có giãn cách là pháp thuật hoặc khống chế công kích,skill đánh liên tục đc là công kích thường.