Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 23 của 23

Mặc định Re: Một lần nữa khẩn thiết yêu cầu cứu lấy Linh Giang và các sever khác!!!

Theo mình thấy Game này nhà sản xuất tính cả rồi....Cứ ra sever mới liên tục ,Các sever cũ Sắp chết thì Nhập 2 Hặc 3 Sever với nhau, ra thật nhiều Event để móc túi người chơi...Sau này sever nào cũng khóc hết...mình chơi Kiếm Thế bỏ ra mất 46 chai nhưng chưa bao giờ phải phàn nàn...Vẫn thấy nó Đặc sắc nhiều kỉ niệm...Chơi Game này mới bỏ ra 4 chai mà đã thấy nản...

Mặc định Re: Một lần nữa khẩn thiết yêu cầu cứu lấy Linh Giang và các sever khác!!!

tình hình căng đây vừa gộp dc vài tuần ....... chắc phải gộp nữa quá chiến trường .............. đi toàn đánh rùi muỗi cưỡi ngựa dí chạy vòng vòng kiếm người đánh cũng hoa cả mắt toát mồ hôi , vì không thấy ai ..............haizzz

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    tình hình căng đây vừa gộp dc vài tuần ....... chắc phải gộp nữa quá chiến trường .............. đi toàn đánh rùi muỗi cưỡi ngựa dí chạy vòng vòng kiếm người đánh cũng hoa cả mắt toát mồ hôi , vì không thấy ai ..............haizzz
    kéo clone vào mà lấy huyền thiết thạch