Trang 1/5 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 48

Mặc định không đăng nhập được vào game

ad giúp mình vs . mình vào game nó chỉ đến "đang nghiệm chứng tài khoản , vui lòng đợi" rồi đứng im

Unhappy Lỗi đăng nhập .

Em đăng nhập diễn đàn và trang chủ thì được nhưng khi vào game thì không được nó cứ ghi sai mật khẩu . đã đổi đi đổi lại nhiều lần nhưng vẫn không được. ai help với ,

Mặc định Không vào được sever

CHO MÌNH HỎI SAO SÁNG NAY ĐĂNG NHẬP VÀO THÌ nó bảo; đang nghiệm chứng tải khoản, vui lòng đợi. Mà đợi gần 30 phút ròi vẫn vào không được. Đăng nhập nhiều lần rồi cũng vậy

Angry admin xem lại giùm sever biện kinh- tam sơn

tình hình sever này dạo này rất lag, hôm nay ngày 05. 04. 2014 vào lúc 5h55 mình vào game vừa đi lịch luyện thì văng ra. sau đó vào lại game thì dừng ở Đang nghiệm chứng mong admin giải quyết gấp

Mặc định Re: không đăng nhập được vào game

Chào các bạn !
    Rất cám ơn các bạn đã báo kịp thời đến BQT , hiện tại BQT đang tiến hành kiểm tra và khắc phục sự cố trong thời gian sớm nhất . Rất mong các bạn thông cảm về sự cố ngoài ý muốn này .
    Chúc các bạn có 1 ngày tốt lành !
    Thân!

Hình như đang bảo trì thì phải, khoảng 8h sáng ace đăng nhập lại nhé!

Khoảng bao lâu thì vào được vậy ADM?

Giờ thế nào đây hay tại server quá tải nên không vào được cả ngày đăng nhập vào vẫn nghiệm chứng là sao ?
    Chưa thấy NPH nào khắc phục lỗi chậm như game này lỗi này bị gần 3 tháng rồi vẫn ko khắc phục được

Quote Nguyên văn bởi ThiênHạKiêuHùng Xem bài viết
    Chào các bạn !
    Rất cám ơn các bạn đã báo kịp thời đến BQT , hiện tại BQT đang tiến hành kiểm tra và khắc phục sự cố trong thời gian sớm nhất . Rất mong các bạn thông cảm về sự cố ngoài ý muốn này .
    Chúc các bạn có 1 ngày tốt lành !
    Thân!
    Sax. Tưởng đang bảo trì chứ, tôi cũng đăng nhập không được nên lên dd xem tình hình thế nào nè.

lúc nào chả game k đăng nhập được lúc sáng sớm nghỉ hết game đi