Hiện kết quả từ 1 tới 2 của 2

Mặc định Newbie rất thích TV và xin được hướng dẫn về điểm tiềm năng và ngọc khảm

Như tiêu đề bác nào có kinh nghiệm chỉ em cụ thể với nhé vì mới tập chơi nên e chưa biết gì cả mong mọi người giúp đỡ

Mặc định Re: Newbie rất thích TV và xin được hướng dẫn về điểm tiềm năng và ngọc khảm

tiềm năng dưới 100 thì 150 thể max sức, còn lại thân, trên 100 thì tăng sao máu 11-12k là được max sức >> thân (bình thường thì 100 thể +k9 k10 là 11k máu rồi) khảm thì kháng kim là chính để đấu phái, có điều kiện thì chơi thêm KTC hoặc bình dân thì chơi 1 kháng khác (mộc hỏa thủy thổ) đá khảm bao tay kiếm 1 mặc quân + 1 tê liệt (hoặc thị tùng) khảm giày kiếm vu quần + cốc thanh lam (hoặc sử mật uy) cấp dưới 100 xài tạm 2 phệ hồn thủy tùng đi, bên trang sức thì cái nào có dòng sức mạnh cao thì xài hết, nhẫn + vũ khí chơi công kích kim, vũ khí cấp dưới 100 xài tạm tây môn liệt xuyên cũng được, TV dame 1 nên cần sát thương chí mạng (toái xi vuu của liên) cao + lực tay to nên lên 100 kiếm cái đá sức mạnh mà xài, TV cần chính xác + giảm né cao, đá khảm sức mạnh có giảm né càng tốt, tạm thời thế đã