Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Thumbs up Các bạn đang hỏi : Hoa sơn có mạnh không ?

Mặc định Re: Các bạn đang hỏi : Hoa sơn có mạnh không ?

Bật đồ sát giết cái pt đang treo máy train mà bày đặt giỏi thì kiếm thằng nào solo rồi mới nói

lại 1 ông hoa sơn ảo cmn tưởng sức mạnh, sever mình đang chơi tụi hoa sơn nó tưởng nó độc tôn sever, đi pk mà thấy TV quay lại đòi chém TV mới ác liệt HS 3 4 thằng bu vào chặt mỗi đứa 1 nhát cho bọn nó đỡ tự kỷ,

Các bác nói chuẩn? đánh pt treo máy cứ đứng rỉa máu thì làm sao mà đỡ đc. cứ để 1 NM vs 1 con TV or TL đánh tay thoi là bác này hết cửa bật chứ chả nói giết cả pt như thế kia

Các bạn nói thế. HS đánh hay mà. chủ yếu lên đồ sao cho phát huy điểm mạnh của nó. Đánh với TV ngang đồ. chạy quang nó đánh. xong khi nó hết bất tử chơi 9 kiếm . cũng hay. chơ mà đánh thế tốn máu .

lần đầu nghe HS ngang đồ đánh chết TV đó bạn =]] hoa sơn công lực hơn mình 30 điểm trở lên chơi hit run với mình mệt gần chết nó bắn 9 kiếm cũng chả mất được nữa cây máu, trong khi mình chưa có đồ ngựa + thằng ku kia có rồi mà còn bị mình luộc chết, bạn thật là sup pơ men quá đi, à mà có thể ku TV kia đánh quá ngu chơi mặc định đánh =]]