Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Mặc định Xin chi giáo về auto pk trong chiến trường

Mình thấy các phái có nhìu skill đánh combo thi ko xài auto f thì phải ,còn phái nm thì buff liên tục nên chắc chắn phải xài auto f để pk chiến trường,mà ác cái mỗi lần nó buf xong 1 chiêu là nó lại chay theo sau 1 thằng hoặc chạy vào đám đông đich(mình để chế độ đánh mục tiêu chỉ định nha),nhìu lúc như vậy rất khó điều khiển acc,phải nhấp chuột liên tục nó mới chạy theo ý mình,còn ko kịp thì xác định thủ khố,có ai bị như vậy ko nếu có thì chỉ mình khắc phục với,hay là lỗi auto của game.thank

Mặc định Re: Xin chi giáo về auto pk trong chiến trường

cái này ko biết có auto hỗ trơn môn phái nữa ko , đúng là nm đi ct mệt thật

ban đễ che độ kiểu thi đấu và bấm f lên vã chúng nó thôi . NM la phái đánh đơn giản nhất

Quote Nguyên văn bởi Tuyetthekiem Xem bài viết
    Mình thấy các phái có nhìu skill đánh combo thi ko xài auto f thì phải ,còn phái nm thì buff liên tục nên chắc chắn phải xài auto f để pk chiến trường,mà ác cái mỗi lần nó buf xong 1 chiêu là nó lại chay theo sau 1 thằng hoặc chạy vào đám đông đich(mình để chế độ đánh mục tiêu chỉ định nha),nhìu lúc như vậy rất khó điều khiển acc,phải nhấp chuột liên tục nó mới chạy theo ý mình,còn ko kịp thì xác định thủ khố,có ai bị như vậy ko nếu có thì chỉ mình khắc phục với,hay là lỗi auto của game.thank
    kinh nghiệm đi pk ct của tớ là ko cần dùng F, chỉ dùng F khi chuẩn bị tới đánh ( để buff các kill) rồi lựa mấy chổ có mấy anh Cái Bang đang đánh ( vì CB có skill hút đối thủ lại ) rồi dùng chuột thả kill dzo là xong. . Đi toàn nằm trong top 20 trở lên ko à :3 :3 :3
    bestkiller
    Nga My
    Tộc • Lầu_Xanh ☼ Bang • OnePeice
    Biện Kinh • Lạc Sơn