Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Question [Thắc Mắc] Cách PK và tăng điểm tiềm năng thiếu lâm 10x ????

1. hiện nay em đang chơi Thiêu Lâm lv 100 , CL ~ 226 em có tham khảo nhiều bài viết cũng như nhiều người về cách tăng điểm của thiếu lâm , nhưng vẫn chưa hiểu cho lắm . Như đã biết thiếu lâm thuộc đường phái tank trâu dựa vào phản dame nên khi tăng theo đường max thể , khí và không tăng thân pháp thì lượng máu trâu cực kỳ , bù lại độ chính xác thấp , crit có vẻ hơi ít . Còn theo 1 vài bậc đàn anh đi trước thì có hướng dẫn em tăng max khí , thân pháp tầm 300 , còn lại dồn vào thể . máu khi ấy độ tầm ~14-15k máu , bù lại dame khỏe hơn , giết người có vẻ như nhanh chóng hơn . Em đang phân vân không biết đi theo đường nào thì ngon vs tầm công lực của em hiện tại.
    2. ngày trước lúc 8 9x thiếu lâm vô cùng ảo diệu vs skill kéo rồi hống , có thể bay vào đám đông diệt mấy chục mạng là bình thường , tự dưng chuyển sang 10x skill 100 có vẻ gây ức chế khi cách đánh có vẻ ngược lại là hống xong rồi đợi 5 viên rồi mới kéo . huynh đệ nào pro cách pk thiếu lâm 10x có thể hướng dẫn em cách pk hay khi đi Chiến Trường cũng như đấu phái ko ạ ?
    3. em muốn tham khảo cách tăng điểm của mấy pro khi đi đấu phái , đấu gia tộc, chiến trường thì tăng điểm tiềm năng như thế nào là ổn với Thiếu Lâm lv 100 cl ~226 ạ !
    Chân Thành Cảm Ơn !

Mặc định Re: [Thắc Mắc] Cách PK và tăng điểm tiềm năng thiếu lâm 10x ????

pro thiếu lâm đâu hết rồi trời , diễn đàn j vắng như nghĩa địa =.=

TL thật ra trong này mình ko thích cái kill phản đam cho lắm vì nó tính phản đam theo công cơ bản vì thế các bạn ko nên nâng vào thể nhìu max khí còn lại thân(khảm ngọc sinh lực và kháng thật nhìu để đối thủ đánh ta ít máu mà phản đam thỳ nhìu máu) máu tầm 15k như thế ct sẽ rất trâu bò + kill dc nhìu người

Thiếu lâm tăng thể 150 max khí còn nhui dồn thân,ép đồ kháng hỏa kháng kim
    Đồ thiếu lâm 10x các ngọc như sau:
    Nón:Kha ni ni
    Hộ oản:Mặc Quân,Đường bạch vũ
    Áo:nam cung phụng,băng huyền
    Đai:thủ thành,thi phong nghệ
    Giày:Vu quần,cốc thanh lam
    Vũ khi:thì công kích kim,với cái Tuyết nữ
    Liên:ngô quảng,xi vưu
    Nhẫn:ô phong hàn,nguyên bá
    Bôi:thi vương,ngũ hành âm
    phù :2 cái ngụy tử hào