Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: ĐM pk vs VĐ

Mặc định ĐM pk vs VĐ

mấy bô lão cho e hỏi tý,ĐM đánh vs VĐ rất hay bị chết ngược sau khi nã nó trọn combo mà nó còn có 1 tý máu,xong đùng cái mình lăm ra chết queo,ko thể hiểu đc,như kiểu bị phản dame 100% ngược lại vậy
    ai đã từng gặp tình huống này cho e biết cái,và đưa ra đối sách hợp lý khi pk vs VĐ tks

Mặc định Re: ĐM pk vs VĐ

VĐ có 1 chiêu ..khi máu còn 25% nó sẽ phóng ra 5 cây kiếm ..
    nếu ko để ý : rất dễ bị chết ngược ..
    nếu ko nhầm thì đó là Skill 65 ..

Quote Nguyên văn bởi thanhtrung Xem bài viết
    mấy bô lão cho e hỏi tý,ĐM đánh vs VĐ rất hay bị chết ngược sau khi nã nó trọn combo mà nó còn có 1 tý máu,xong đùng cái mình lăm ra chết queo,ko thể hiểu đc,như kiểu bị phản dame 100% ngược lại vậy
    ai đã từng gặp tình huống này cho e biết cái,và đưa ra đối sách hợp lý khi pk vs VĐ tks
    Đánh với VĐ bắn nó còn ít máu thì để ý vì nó phọt 1 đống quả cầu dam khá rát(đối với ĐM) và hồi máu.
    Nói chung VĐ công lực cao đánh nó khá khó chịu.

DM pk vs võ đang.
    1 ko đánh nó quá nhiều... vì võ đang có skill càng bị đánh kháng cang cao
    2 ko để nó đánh mình quá nhiều...vì võ đang có skill càng đánh đame càng to

Từ 1 & 2 => full combo rồi vào đánh...hết combo chạy.
    theo cách đó 2 combo bạn có thế kết liễu đc VD

nói về công lực thì các bác chắc chắn là thua võ đang rồi cùng cấp độ đầu tư nhé:
    Ngoc thổ quá rẻ so với quy định
    ngọc nội cũng vậy ---> võ đang quá nhiều ưu thế lên đồ, kháng to hơn bạn đơn giản 90% không ép kháng thổ vì thằng hỏa nó nhiều hơn, vd có phản skill và skill nhân kiếm hợp nhất 65 đâm ra nó khá được ưu ái, tốc chạy cũng ngan ngữa đương môn---> là 1 đối thủ khó nhai thực sự sau nga mi
    mà cái skill ---> ĐM ôm thủ khố 90% là nhân kiếm hợp nhất nếu không lầm thì máu nó xuống 50% sẽ xuất hiện..Vậy thì các anh ĐM combo là phải khinh công hoặc lướt rồi (thường thì khinh công) 1combo ĐM có thể đưa 1 vd mất 1 mạng ảo đôi khi té luôn nhưng trương hợp này thì bạn phải damge thực sự to. không thì phải qua combo2 mới có thể hạ được VD cũng may tỉ lệ choáng của VD không cao lắm nếu cao thì...solo với nó dễ bị tắt lắm. chắc cú cứ 1 viên kháng thổ 5 vào người cho nó lành kháng thổ tầm 700 800 thì mấy anh công lực 300 340 khó giết còn 400 500 đéo nói tới vì tầm ngang công thế thì kháng bố nào chả trên 1k. nói chung đi CT ghét VD gặp nó là đánh bỏ mẹ nó không nó lại rình rình combo mình té trước.