Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Lightbulb Kẻ thù đáng gờm nhất của đường môn thời điểm hiện tại và cách đối phó!!!

Đường môn sau một thời gian đã nổi lên một cách không bình thường dân chuyên môn gọi là "ăn theo" dẫn đến tình trạng người người đường môn nhà nhà đường môn. Vậy đâu là kẻ thù đáng gờm nhất của đường môn? AE cùng thảo luận và đưa ra cách đổi phó nhé.
    Theo như tình hình chiến trường thì mình nhận thấy như sau:
    Với phạm cự li bắn khá xa đánh chay-640, hỏa liên-640, bạo vũ-800, lạc nhật-800 đã ra khỏi tầm của skill vạn hoa-600 của đào hoa đảo nên khá là an toàn, nằm trong tầm đánh nhưng rất ít khi bị nga mi đánh trừ khi bạn chui đầu vào rọ nên kháng thủy khá là phế với đường môn (vì mình không đi đấu phái được). Hoa sơn, Tiêu dao, Thiếu lâm, Thiên vương, Côn Luân đối với đường môn biết Pk thì chỉ là *beep*. Vấn đề nan giải là võ đang, Cái bang và người ae đường môn.
    Với võ đang thì lúc trước không để ý mình đã chết nhảm vì skill nhân kiếm hợp nhất lv65 của nó. Khi Pk với võ đang chỉ cần mê ảnh né thiên địa vô cực và vạn kiếm quy tông, chỉ đánh chay nếu ko kết thúc được, sau đó combo hỏa liên lạc nhật bạo vũ ngay lập tức và phải chắc chắn trúng sau đó nếu nó chưa chết thì lập tức khinh công né 5 cục shit bay về đập vào mặt nếu không nhanh tay thì tỉ lệ chết là rất cao. Đánh giá 8/10 đ
    Cái bang thì khá là dễ vì sát thương tuy lớn nhưng lại thiếu độ cơ động chỉ cẩn mê ảnh né lạc trận và khinh công ra khi nó áp sát, chọn thời điểm combo như trên là win. Đánh giá 6/10đ
    Còn lại đối với mình thì KẺ THÙ lớn nhất của đường môn chính là ĐƯỜNG MÔN. Nó rất là *beep* khi mà đi ct cứ ló mặt ra là thằng đường môn đánh mặc dù phía trước có rất nhiều zai xinh gái đẹp nó vẫn đánh mình. Có trường hợp mình chạy về phía nhà quân định và cái em đuổi ở sau dần bỏ cuộc chỉ còn lại 4 chú đường môn sau đó 1 chú trong nhà chạy ra và mình bị hấp diêm một cách oan ức thế là ra ct gặp thằng đường môn nào mình cũng phang kháng hỏa trên 800 kháng thủy 550 và thế là đã hiểu vì sao các anh đường môn rất thích đánh mình. Khi đánh đường môn nhất là 1 vs 2 trở lên tuyệt đối không được đứng lại một vị trí trên 2s phải chạy liên tục dồn phụng viêm chờ nó mê ảnh đuổi theo là hỏa liên trước mặt combo là có em die. Còn lại đánh hay chạy là tùy. Các chú đường môn hiện nay mình thấy hiện trạng thế này đặt tự động đánh sau đó chọn muc tiêu là nó đánh chay một phát sau đó hỏa liên. Đến đây mà bạn không biết né hả? Bỏ game đi Bài viết đã quá dài \
    Chúc may mắn và chơi vui vẻ.

Mặc định Re: Kẻ thù đáng gờm nhất của đường môn thời điểm hiện tại và cách đối phó!!!

Đã chơi đường môn thì nên dẹp cái Auto pk qua 1 bên mà hãy pk tay . Đó mới gọi là tinh hoa cũa đường môn

Mặc định Re: Kẻ thù đáng gờm nhất của đường môn thời điểm hiện tại và cách đối phó!!!

kè thù lớn nhất của DM là ngamy buf

Quote Nguyên văn bởi HyHucCaDem Xem bài viết
    kè thù lớn nhất của DM là ngamy buf
    Mấy thằng trâu bò khắc assassin mà
    Mấy con NM ngang công vả mình cũng vêu mõm ra chứ đâu phải yếu.

mình mới chơi thôi, nhưng cũng cay con NM vl

Các bạn cho mình hỏi cách pk đường môn với, mình thì toàn dựa vào auto thôi . Nếu mình không dùng auto bấm phím tắt để chiêu thức bằng số 1 hoặc 2, 3 nhưng khi ấn phím nó ko đánh là sao chiêu thức không bay ra nhưng lúc được lúc không được.

Quote Nguyên văn bởi MoocsMinhVương Xem bài viết
    Các bạn cho mình hỏi cách pk đường môn với, mình thì toàn dựa vào auto thôi . Nếu mình không dùng auto bấm phím tắt để chiêu thức bằng số 1 hoặc 2, 3 nhưng khi ấn phím nó ko đánh là sao chiêu thức không bay ra nhưng lúc được lúc không được.
    mấy ổng nói pk tay tức là chỉnh sang chế độ "Kiểu thi đấu" ấy, cũng là auto pk nhưng sẽ do mình chọn đối thủ và thời điểm xuất skill, bạn cứ đặt liên hoa + lạc nhật là được, theo mình đánh như lúc sv cũ thì cứ mon men lại gần đối thủ thả 1 phát combo vào nó + giữ khoảng cách với nó, cứ chạy lại gần là MAT + khinh công nhiệt tình vào, chờ hồi combo phang tiếp
    Võ Đang KhươngVũ sever Ngân giang

sợ hỏa thì kháng hỏa + kháng tất cả rùi tăng giảm liệt mạnh vào,là chiến tốt thôi

các bạn có để ý là mấy thằng CL nó tàng hình và cứ nhè đầu ae ĐM nó chém ko ạ. nó mà kháng hỏa cao cao tý là ae tắt thở cmn luôn ạ.

Quote Nguyên văn bởi Mạnh Quân Xem bài viết
    các bạn có để ý là mấy thằng CL nó tàng hình và cứ nhè đầu ae ĐM nó chém ko ạ. nó mà kháng hỏa cao cao tý là ae tắt thở cmn luôn ạ.
    thế nào là cứ nhé đầu
    chr nhẽ nó tàng hình ko biết đường mà chạy vòng vo khinh công chờ nó hiện mới bem sao,có gà mới đứng yên chịu trận