Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định đường môn pk ko lại cái bang

mình đang chơi sv mới chơi con đường môn 1 cl của em nó cũng dk 128 nhưng rồi 1 ngày ko đẹp trời 1 thằng nhok cái bang cl 55 chạy tới kêu solo uh thì soolo mình vs nó soolo nhưng ko tài nào thắng được nó. cho dù đã cắn cả thuốc nó giết mình đến chục lần nhưng mình chỉ giết nó được 1 lần..... ĐM mình + mass sức sau đó thân ko thiên về máu.... vì mình nghĩ ĐM thiên về chí mạng nên cộng thế...... nhueng rút cuộc ko ăn dk con cái bang cùi bép hơn minh 50% cl là sao có phải chọn đm là 1 sai lầm/............. ức chế và tức lắm đập con chuột máy tính le lưỡi

Mặc định Re: đường môn pk ko lại cái bang

Quote Nguyên văn bởi nhokxetho Xem bài viết
    mình đang chơi sv mới chơi con đường môn 1 cl của em nó cũng dk 128 nhưng rồi 1 ngày ko đẹp trời 1 thằng nhok cái bang cl 55 chạy tới kêu solo uh thì soolo mình vs nó soolo nhưng ko tài nào thắng được nó. cho dù đã cắn cả thuốc nó giết mình đến chục lần nhưng mình chỉ giết nó được 1 lần..... ĐM mình + mass sức sau đó thân ko thiên về máu.... vì mình nghĩ ĐM thiên về chí mạng nên cộng thế...... nhueng rút cuộc ko ăn dk con cái bang cùi bép hơn minh 50% cl là sao có phải chọn đm là 1 sai lầm/............. ức chế và tức lắm đập con chuột máy tính le lưỡi
    cũng chính vì lẽ DM nâng full damge + chí mạng, nên khi pk đường môn tuyệt đối dẹp cái auto qua 1 bên , sử dụng sự nhanh nhẹn của tay, khả năn phán đoán của não để pk, Mình chơi Kim Sơn (sv mới) Dm CL 120, top ~300, nhưng CT luôn nằm top <15 , pk CB thì ít khi 1 combo cho nó nằm sàn, nhưng chỉ cần né dc chiêu Liên hoa Lạc Trận, thì CB coi như phế, và khi đó thì chỉ việt bắn cho nó hết máu , rồi tiễn nó về thàn

Cũng có thễ là do cách pk cũa bạn . Đường môn là phái Pk Run - Gun

Quote Nguyên văn bởi nhokxetho Xem bài viết
    Không biết pk thì nó thế,CB dam rất to nếu đứng tank ĐM ko sấp mặt mới lạ.

à mới chơi lv không cao mà đã ep max sức nhiêu vào thân thì máu đau mà sống hả bạn dưới 100 bạn nên dể thể 200 sức max nhiêu vào thân thử rồi rủ thằng cái bang đó solo lại. còn 1 phần trình pk nữa đm đứng cho cái bang dồn damge thi bao nhiêu máu cho đủ hả bạn. nói chung đông công lực thì đường môn lụm cái bang như ăn gỏi ý bạn à. tập pk đi không thua cái bang được bạn thua nó làm mất mặt ae ĐM hết..

Chào bạn!
    đánh cb bạn giữ khoảng cách...k để nó áp sát là oke ma
    CB chi nguy hiểm khi áp sát bắn rồng.
    đứng ở khoảng cách xa... tổng dame CB k bao giờ = tổng dame của DM đc.
    mình tự tin pk vs CB k bao giờ thua
    k nói cb quá chênh lệch về CL nhé!
    thân!

đúng là do cách pk của chủ thớt
    ĐM mình đánh xa và rất linh hoạt,pk vvs bọn nào cũng thể kể cả bọn tay ngắn hay tay dài mình cũng đều phải giữ khoảng cách,cứ bắn tỉa tỉa có combo thì nã