Trang 2/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 41

Mặc định Re: Vấn đề PK chiến trường NGA MY anh em cùng nhau vào đây thảo luận để NM ngày càng được Vinh Danh trên Chiến trường công lý !!

có auto ko vậy ? nêu có thì cứ auto mà dùng chọn hệ mà đánh ưu tiên trước ( cái bang là 1 ví dụ chứ pk tay lúc ct đông như kiến ko kịp kic thì 1 là mình tèo 2 là con mồi bị về tk rồi

Mặc định Re: Vấn đề PK chiến trường NGA MY anh em cùng nhau vào đây thảo luận để NM ngày càng được Vinh Danh trên Chiến trường công lý !!

Quote Nguyên văn bởi BlackCoffee Xem bài viết
    Như tiêu đề. Đang chơi phái Nga My còn gọi là cave buff .. đi phụ bản thì hot đấy . Nhưng khi vào chiến trường không biết phải trình Pk hay đồ còn thấp hay không mà lèo tèo chỉ ăn đươc khoảng 10-15 mạng mổi trận .Ai Pro hoặc đã từng top CT vào chỉ giáo đế AE như t với
    - Ah ma nên PK bằng tay hay Pk = Auto .. và ntn ?
    Nga mi PK tay là sao ta skill 100 cooldown 24s chủ yếu là nhờ vào skill 1x có lượng sát thương cao, chí mạng, và tốc đánh cực cao, độ trì hoãn và lan để ăn hôi trong ct thôi bạn. Cứ bật khiên lên nhằm chỗ nào đông nhất vỗ vỗ chơi nhiều là quen thôi vì nga mi pk khá dễ.

NM pk đã mà ^^ tại acc yếu nên thế thôi ! chứ NM ko hề yếu đâu !!!!!!!

tin vào phái mình chọn nhé bạn

Quote Nguyên văn bởi UGoT Xem bài viết

tin vào phái mình chọn nhé bạn
    ngữơng mộ quá ... hiện tại mình lv85 cl150 ah( sv KIm Sơn) . mới có kill 85 không biết thế nào . Giờ bạn úp thành ti'ch thế này thì ae ai còn phân vân về sự lựa chọn của mình thì phải nghĩ lại . Mà thấy PS.ThiênKimTT có khi nào tóp CT đâu nhỉ chắc phải tập Pk thêm đã .. mà AE ai biet cai x1 x2 dame Nga My không bày chi tiết với

NM ban phải chơi lâu , pk nhiều luc ấy mới pk tốt dc + đồ đạc của acc như thế nào nữa vi du 1 acc NM công luc 400 vs 1 chú khác công luc gan 500 chẳng hạn , và quan trọng phải có đồ ngựa nhé , ko có đồ ngựa thì vứt !

Mặc định Re: Cần PRO chỉ giáo cách build điểm và Khảm Ngọc cho NM Chiến 11x !

ngọc hầu hết khảm na ná nhau bạn ơi , chỉ chenh nhau cái cường hoá , set ngựa , thú cưỡi và hiện tại là đồng đội .

Quote Nguyên văn bởi ThắngTuyết Xem bài viết
    Các sư huynh sư tỷ nào từng chơi class NM chiến rồi thì giúp mình cách build điểm tiềm năng và khảm ngọc vs. Vừa mới Song Tu qua NM nên chọn theo đường tank lun vì là acc 9, nhưng không rành về class này cho lắm. Ai sành sỏi thì góp ý cho mình vs nhé !
    Thanks các bạn trước !!!
    tăng tầm 300 thể dừng, max khí, còn nhìu dzo thân pháp..... Ngọc khảm cho NM thì nguyên khí, thân pháp, tăng giảm khắc, chính xác, né đòn.....Tôi đang chơi như thế( jo acc NM đang lv 97 cl 205) đi chiến trường top 20 trở lên ko

Quan trọng là bạn theo đường nào, NM chiến hay NM buff thuần nữa. Chứ phái NM càng lên lv cao, đồ ngon thì pk hơi bị đã
    bestkiller
    Nga My
    Tộc • Lầu_Xanh ☼ Bang • OnePeice
    Biện Kinh • Lạc Sơn

Quote Nguyên văn bởi Bestkiller Lạc Sơn Xem bài viết
    tăng tầm 300 thể dừng, max khí, còn nhìu dzo thân pháp..... Ngọc khảm cho NM thì nguyên khí, thân pháp, tăng giảm khắc, chính xác, né đòn.....Tôi đang chơi như thế( jo acc NM đang lv 97 cl 205) đi chiến trường top 20 trở lên ko
    Lv97 cl 205 bạn khiêng bao nhiêu ... đi CT trên top 20 không thì bạn pro quá .. hoặc Sv của bạn gà không