Trang 4/5 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 41

Mặc định ngọc nga my

e mới chơi cho e hỏi chút là nga my ép ngọc thể chất hay giới hạn sinh lực đc lợi về máu nhiều hơn ợ

Mặc định Re: Cách tăng điểm cho nga My! Cần thỉnh giáo.

thế làm thế nào vừa buf trâu đánh dame khỏe

Quote Nguyên văn bởi duongphuong Xem bài viết

thế làm thế nào vừa buf trâu đánh dame khỏe
    Dau tu nhiu $$$$$$$$$$$ vao thi dame hay buff ko thanh` van de

Mặc định Chuẩn bị chơi NM mong AE vào chỉ giáo !!

Mình từng chơi 1 ac ĐHĐ lv 85 và giờ tính sắp ra sv mới lập NM chơi Nhưng ko biết + Tiền năng và khảm ngọc ntn mong ae chỉ giáo NM chiến nhá
    P/s: Em k ph? ĐG nên số tiền đầu từ chắc cũng khoảng 50k thôi nhá
    Lần sửa cuối bởi đasadsa; 29-05-2014 lúc 11:03 AM

Mặc định Re: Chuẩn bị chơi NM mong AE vào chỉ giáo !!

NM chiến thì tăng max Thân + khí thôi
    ngọc thì vẫn là ưu tiên thân pháp + nguyên khí,bên dàn phòng cụ kháng thổ + kháng tất cả có lẽ hợp lý nhất

200 thể, fun khí còn lại đạp vô Thân. đang tăng như thế đi TC toàn top 15<<<< hiếm khi 16.

Mặc định Re: Chuẩn bị chơi NM mong AE vào chỉ giáo !!

nga my mới chơi mấy lv đầu , thì giai đoạn đầu nên max khí , thân pháp vừa thôi ko nên tăng quá cao còn lại cho vào thể chất

chúng ta nên dựa vào các skill có sẵn của NM mà định hướng chắc vào việc tăng point nhé có 2 skill hỗ trợ máu + 1 skill hổ trợ mana shield ^^ Cái nào thế mạnh thì cứ phát huy tội gì phải dìm nó xuống !

Mặc định Re: ngọc nga my

ví dụ bạn tháo hết đồ ra, bạn sẽ thấy dòng máu cơ bản của bạn , nếu mang ngọc giới hạn sinh lực % vào ........ bạn thử tính % xem đc nhiêu . còn ngọc thể chất thì nó tăng cái máu cơ bản của bạn lên và nó kết hợp với 2 skill buff của NM (1 skill 110 với 1 skill lúc đầu buff máu ) , còn muốn theo hay khảm ngọc nào đó hợp lý thì cứ tham khảo thử cac acc top rồi đưa ra cái cách khảm của mình, tại càng về sau nó phụ thuộc nhiều yếu tố lắm

Mặc định Re: Cần PRO chỉ giáo cách build điểm và Khảm Ngọc cho NM Chiến 11x !

tăng là 1 chuyện , lên đồ là 1 chuyện, quan trọng kĩ năng pk của mỗi người nữa
    !