Trang 1/5 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 41

Mặc định Cách tăng điểm cho nga My! Cần thỉnh giáo.

Mình chơi qua nhiều game và mới đây là Chinh Đồ. Mình cũng chơi phái cave cho các phái khác. Nhưng mà trong game này mình ko rành lắm. Xin thỉnh giáo các cao thủ cách tăng điểm cho Nga My.
    1 - Nga my chiến : tăng như thế nào để chiến ok nhất. Nếu là nga my chiến thì hiệu ứng khi buff sẽ như thế nào ? (buff máu 1 lần khoảng bao nhiu? )
    2 - Nga my buff : tăng điểm như thế nào để buff vip nhất ? Nếu là thuần buff thì khi chiến dame sẽ như thế nào ? buff như thế nào và deff như thế nào ?
    3 - Nga my nửa nạc nữa mỡ : Là để hệ thống tự tăng điểm. Nếu như thế thì chiến và buff cho gì khác 2 cách trên ?
    4 - nên khảm linh thạch gì cho phái này ?
    Rất mong các cao thủ cho ý kiến. Cần lắm! Cám ơn mọi người.

Mặc định Re: Cách tăng điểm cho nga My! Cần thỉnh giáo.

Câu hỏi của bạn kiểu nì thật khó trả lời, thật ra công thức nâng điểm thì chắc bạn cũng biết rồi: NM chiến thì tăng nguyên khí nhiều vào còn lại là thân pháp để tránh miss... NM buff thì ưu tiên thể lực nhiều vì skill buff máu cần điểm thể lực cơ mà. Còn lại nửa nạc nữa mỡ thì theo mình buff cũng ko quá ngon dame cũng ko quá mạnh nói chung là bình bình thoy đoá. Mình nghỉ từ lvl 1 đến 79 thì nên để auto nâng chơi cũng dc, từ 80 trở lên hãy tuỳ vào mục đích của mỗi người mà tăng point (bạn nên vào tẩy tuỷ đảo để xem cách nâng điểm phù hợp)
    Lần sửa cuối bởi Toanpro; 21-08-2013 lúc 03:43 PM

Mặc định Re: Cách tăng điểm cho nga My! Cần thỉnh giáo.

Theo mình!
    đi chiến: max Khí + điểm còn lại qua Thân. Khi đó: Dame bự + độ chính xác cao => máu cùi, có thể bù vào trnag bị or ngọc.
    Đi theo Les: Max thể + 1 khí + 1 thân: Max thể: Máu trâu, 1 khí đánh cho vui, 1 thân tăng né tránh
    Sieeu Buff: Max thể + max thân: trâu + né tránh tốt

Mặc định Cần PRO chỉ giáo cách build điểm và Khảm Ngọc cho NM Chiến 11x !

Các sư huynh sư tỷ nào từng chơi class NM chiến rồi thì giúp mình cách build điểm tiềm năng và khảm ngọc vs. Vừa mới Song Tu qua NM nên chọn theo đường tank lun vì là acc 9, nhưng không rành về class này cho lắm. Ai sành sỏi thì góp ý cho mình vs nhé !
    Thanks các bạn trước !!!
    Lần sửa cuối bởi ThắngTuyết; 15-02-2014 lúc 09:29 PM

Mặc định Re: Cần PRO chỉ giáo cách build điểm và Khảm Ngọc cho NM Chiến 11x !

Quote Nguyên văn bởi Ngũ A Ca Xem bài viết
    Tk bạn trước,
    Ý mình hỏi là cách khảm ngọc 5 cho trang bị Hiếm, full rèn thì khảm ngọc nào và build điểm tiềm năng ntn thì chuẩn cho NM Chiến á.
    Topic bạn post cho mình thì chỉ khảm ngọc 4 thôi.
    YThắngTuyết
    Nga My
    Tộc • ĐạiHãn ☼ Bang • QuýTộc
    Biện Kinh • Thái Sơn

Mình mới chơi nên cũng ko rành, chịu thua, hihi

cug rua la sao ha ban . ep de lih thach cao chac vip lam ban nhj tai mjh moi choi k pit

Thumbs up Vấn đề PK chiến trường NGA MY anh em cùng nhau vào đây thảo luận để NM ngày càng được Vinh Danh trên Chiến trường công lý !!

Như tiêu đề. Đang chơi phái Nga My còn gọi là cave buff .. đi phụ bản thì hot đấy . Nhưng khi vào chiến trường không biết phải trình Pk hay đồ còn thấp hay không mà lèo tèo chỉ ăn đươc khoảng 10-15 mạng mổi trận .Ai Pro hoặc đã từng top CT vào chỉ giáo đế AE như t với
    - Ah ma nên PK bằng tay hay Pk = Auto .. và ntn ?
    Lần sửa cuối bởi BlackCoffee; 11-04-2014 lúc 09:32 AM