Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Angry DHD trau thi ngon, con tb choi cung uc che lam!

Nam chơi sever Lâm Giang, K8 CL 200, hạng 500 sever. Đi Tống kim thì bao giờ cũng được ít nhất từ 2k5 - 3k điểm. tốp 20 đến 40. DHD tk thi ngon! cứ việc thấy đám đông đứng từ xa tỉa kill 6x vô. con solo ae đánh kill Lạc anh thần tien. AE đi TTl cũng thể rất dễ ks giết người được. DHD chỉ cái nhược điểm phòng thủ quá yếu nên rất dễ chết, ae bơm máu liên tục. Con Solo 1 và 1 DHD thua cả DM và CB = công lực(ức chế lắm)

Mặc định Re: DHD trau thi ngon, con tb choi cung uc che lam!

Quote Nguyên văn bởi Giang_Nam Xem bài viết
    Nam chơi sever Lâm Giang, K8 CL 200, hạng 500 sever. Đi Tống kim thì bao giờ cũng được ít nhất từ 2k5 - 3k điểm. tốp 20 đến 40. DHD tk thi ngon! cứ việc thấy đám đông đứng từ xa tỉa kill 6x vô. con solo ae đánh kill Lạc anh thần tien. AE đi TTl cũng thể rất dễ ks giết người được. DHD chỉ cái nhược điểm phòng thủ quá yếu nên rất dễ chết, ae bơm máu liên tục. Con Solo 1 và 1 DHD thua cả DM và CB = công lực(ức chế lắm)
    Cái này cũng là vấn đề trước khi chơi đào hoa đảo đã có biết ít nhiều: Nhìn trên dòng chỉ số Đào hoa đảo 10 đ công quần thể, 10đ công đơn thể, đổi lại là chỉ được 7-8 phòng thủ và yếu khả năng điều khiển. Xét như bạn nói thì phái nào đồ mạnh chả ngon, riêng đào hoa đảo đồ bt nếu biết chọn góc ct cũng giết được vài chục mạng còn các phái khác đồ bt ct chỉ làm máy ATM. Riêng DM và Cái bang thì hiện tại mình khiên 10 solo với DM khiên 10 nó cũng đánh chết, pk né skill thì cũng không kết thúc được đó là nhược điểm khi chơi đào hoa phải chấp nhận thôi.
    Tổng kết: khả năng quần thể mạnh hàng đầu game, khả năng đơn thể mạnh, phòng thủ yếu, thiếu khả năng điều khiển, khá nhàm, không có dps cao để kết thúc mục tiêu.

Mặc định Re: DHD trau thi ngon, con tb choi cung uc che lam!

chuẩn rồi , mình chơi dhd đc gần 2 tháng CL 211 Hạng 300 sever , top 3x đào hoa đi tống kim lúc nào cũng hang 5 trở lên , có hôm còn hạng 1-2 , cũng tùy trình PK và phải biết lựa chỗ mà đánh đấy , mình vào đấu phái khối thằng hơn công lực mà k vào đc 1/16. mình thì hầu hết là vào 1/8. đây là 1 phái đánh hội đồng rất sướng , mặc dù xem top 10 tống kim có tới 9 thằng hơn CL Mình nhưng solo thì ngay cả CB , DM = khiên hoặc hơn tầm 10 cl thui nó cũng kết được mình sau khi mình hết buff. chưa kể đến những phái khác .Nhưng tổng kết lại cũng như bạn trên .
    1. Càng đông , càng dễ top, cứ chỗ nào đông mình tới quạt kill 6x.
    2. Càng ít người , càng khó giết , càng dễ chết .
    Lần sửa cuối bởi NhấtTiễnVạnLệRơi; 13-04-2014 lúc 06:32 AM