Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định Pro pk tay xin chỉ giáo

trước giờ chơi dk khi pk hay ctr đều hầu như là sắp xếp combo rùi chỉ mục tiêu và F
    có bác nói chơi ĐM pk là phải = tay,mới linh hoạt,vậy bác nào chơi ĐM có kinh nghiệm pk tay chỉ giáo e vs
    sắp xếp skill ntn,thứ tự gán ghép các skill ra sao,khi gặp địch thì thao tác thế nào ...
    mong các cao nhân vào chỉ giáo để ĐM mãi là 1 siêu sát thủ đáng gờm đối vs tất cả các phái

ah e còn vấn đế liên quan đến Di tốc bác nào biết chỉ dùng e vs
    nhiêu điểm % thì nó tăng 1 di tốc vậy,bữa trước e + thêm đc 5% di tốc mà di tốc nhân vật vẫn 19,ko đổi so vs lúc chưa nâng thêm 5% di tốc

Mặc định Re: Pro pk tay xin chỉ giáo

Quote Nguyên văn bởi thanhtrung Xem bài viết
    trước giờ chơi dk khi pk hay ctr đều hầu như là sắp xếp combo rùi chỉ mục tiêu và F
    có bác nói chơi ĐM pk là phải = tay,mới linh hoạt,vậy bác nào chơi ĐM có kinh nghiệm pk tay chỉ giáo e vs
    sắp xếp skill ntn,thứ tự gán ghép các skill ra sao,khi gặp địch thì thao tác thế nào ...
    mong các cao nhân vào chỉ giáo để ĐM mãi là 1 siêu sát thủ đáng gờm đối vs tất cả các phái

ah e còn vấn đế liên quan đến Di tốc bác nào biết chỉ dùng e vs
    nhiêu điểm % thì nó tăng 1 di tốc vậy,bữa trước e + thêm đc 5% di tốc mà di tốc nhân vật vẫn 19,ko đổi so vs lúc chưa nâng thêm 5% di tốc
    Cái này nói thì dài dòng lắm,bạn phải biết rõ hiệu ứng của skill của mình cũng như của địch thì combo mới ngon đc.

Sẵn có ai biết về skill 95 chỉ giáo dùm : Lạc Nhật + Hỏa Liên nguyền rủa mục tiêu gây tê trong bn s ? Có lần mình đánh con TL lên hiệu ứng này đánh Tê phải 7-8s nhưng không biết rõ thời gian hiệu ứng duy trì là bao lâu.

Hiệu ứng bỏng có tác dụng gì,mình đánh với CB thấy dính Bỏng thì có vẻ chậm như bị trì hoãn ?

P/S: Di Tốc và Công Tốc mỗi 10 %/đ thay đổi 1 lần.

Mặc định Re: Pro pk tay xin chỉ giáo

trc tiên bạn luyện tu máu = tay đã...đó là bước khởi đầu đó