Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 35

Post Nhận xét về game của 1 người mới đến với game nkvs

Mình cũng chỉ mới chơi game này vì mình mới biết về nó qua 1 trang quảng cáo.Mới chơi tới lv 79 thôi nên con nhiều điều về game mình chưa biết,mình đang tìm hiểu game để xác định theo lâu dài.Qua 1 thời gian mình nhận thấy game này đồ họa đẹp và nhiều sự kiện hay nhưng có 1 số điều mình không thích về game này là :
    - Thứ nhất : lượng đồ khóa của game quá nhiều.Không biết lên cao thế nào chứ hiện tại mình thấy tình hình mua bán trên kênh thế giới không sôi nổi vì toàn đồ khóa.Muốn chế đồ bán thì cũng phải có hoạt lực không khóa và phải nạp card.Còn lượng đồ không khóa mà người chơi được nhận trong lúc chơi thì quá ít,hầu như là không có cơ hội.Nói thật là mình chả bao giờ lo bị hack acc vì toàn đồ khóa ai ăn cắp được chứ.
    - Thứ 2 : hệ thống train không hay vì 1 mình khó train.
    - Thứ 3 : game có quá ít cơ hội cho những người nghèo.Mình có nhiều thời gian rảnh nhưng chả biết kiếm tiền bằng cách nào,train thì chỉ đc nhận exp thôi chứ không đc nhận bạc khóa hay vàng khóa
    Mọi người hãy cho ý kiến về lời nhận xét của mình và góp ý !!!
    Xin đừng gạch đá vì đây chỉ là lợi nhận xét của người mới chơi

Mặc định Re: Nhận xét về game của 1 người mới đến với game nkvs

Thứ 1 : đồ khóa cũng có giao dịch cho ng khác qua trung tâm giao dịch. Cũng có thể bán đc tiền. Bạn ko nên coi thường nếu bạn có 1 số đồ khóa giá trị ko cẩn thận cũng sẽ bị hack
    Thứ 2 : đã đi train thì chẳng ai train 1 mình cả
    Thứ 3 :tại bạn ms chơi nên nhiều thủ thuật bạn chưa biết , game có nhiều kái để làm và để kiếm tiền , ngu nhiều sẽ khôn ra ý mà . Thời gian sẽ giúp bạn trải nghiệm

ko ai là người mới chơi mà đã giỏi đâu . Mà có cũng chỉ là wedgame

Game này mình thấy cái hay và cũng là tệ hại nhất chính là cái loa để rao kênh TG
    Dở ở chỗ bán quá đắt bán 45v rao được có 5 lần xin hỏi mấy ai đã mua cái này.
    không có người spam nữa vì chả ai ngu bỏ tiền ra để spam cả.
    Góp ý nên cho những tài khoản mua vip nhận được 2 loa mỗi ngày chả hạn

Quote Nguyên văn bởi _NgoaLong Xem bài viết
    Game này mình thấy cái hay và cũng là tệ hại nhất chính là cái loa để rao kênh TG
    Dở ở chỗ bán quá đắt bán 45v rao được có 5 lần xin hỏi mấy ai đã mua cái này.
    không có người spam nữa vì chả ai ngu bỏ tiền ra để spam cả.
    Góp ý nên cho những tài khoản mua vip nhận được 2 loa mỗi ngày chả hạn
    Hạn chế clone rao lừa đảo và bọn spam, bạn nên hiểu sâu 1 chút

chơi khoảng 1 tháng thì bạn sẽ rành hết thôi ..cố gắng học hỏi cách đào tàng bảo đồ ấy ( cách kiếm tiền ngon nhất ấy )
    Ngoài ra còn săn boss , tham gia full hoạt động sự kiện trong game , ngoài game
    Để duy trì dc acc tầm trung thì nạp để mua vip trước 50k hoặc 100k rồi cày sau củng có thể lên đồ ầm ầm

Quote Nguyên văn bởi Sĩ Tiến Xem bài viết
    chơi khoảng 1 tháng thì bạn sẽ rành hết thôi ..cố gắng học hỏi cách đào tàng bảo đồ ấy ( cách kiếm tiền ngon nhất ấy )
    Ngoài ra còn săn boss , tham gia full hoạt động sự kiện trong game , ngoài game
    Để duy trì dc acc tầm trung thì nạp để mua vip trước 50k hoặc 100k rồi cày sau củng có thể lên đồ ầm ầm
    Vậy nếu bây giờ e chơi ở nhà 1 ng` 1 máy ko có acc clone thì kiếm tiền cách nào hiệu quả nhất bác ?

Mình xin cảm ơn mọi người,hiện tại thì mình đã có những hiểu biết thêm

Game này đồ khóa bị hack đấy bạn tin không mình bị rồi đó

Quote Nguyên văn bởi Bo_Khanh Xem bài viết
    Thứ 1 : đồ khóa cũng có giao dịch cho ng khác qua trung tâm giao dịch. Cũng có thể bán đc tiền. Bạn ko nên coi thường nếu bạn có 1 số đồ khóa giá trị ko cẩn thận cũng sẽ bị hack
    Thứ 2 : đã đi train thì chẳng ai train 1 mình cả
    Thứ 3 :tại bạn ms chơi nên nhiều thủ thuật bạn chưa biết , game có nhiều kái để làm và để kiếm tiền , ngu nhiều sẽ khôn ra ý mà . Thời gian sẽ giúp bạn trải nghiệm

ko ai là người mới chơi mà đã giỏi đâu . Mà có cũng chỉ là wedgame
    Bo_Khanh giải thích quá hay đối với game khác đồ khóa là 1 đống rác thì game này là 1 đống tiền, đồ càng có giá trị sử dụng khi bán lại càng có tiền, và cái hay là không bao giờ bị mất giá
    Và đặc biệt nữa nếu bạn thật sự có ý định chung sống 1 acc thì vấn đề này hạn chế được tỉ lệ Clone acc, tất nhiên thì cũng có vài bác cày 30, 40 acc để cày tiền, mình hỏi cách cày thì không đời nào người ta chỉ

Quote Nguyên văn bởi BátĐạtNhĩĐa Xem bài viết
    Vậy nếu bây giờ e chơi ở nhà 1 ng` 1 máy ko có acc clone thì kiếm tiền cách nào hiệu quả nhất bác ?
    trước giờ tôi chơi 1 acc. Nhưng sau 4 tháng giờ đã có hơn 10 acc clone 10x. Mình chơi đẹp trong game rồi sẽ có người để lại cho acc thôi