Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Chủ đề: ko vào đc game

Mặc định ko vào đc game

mình đang chơi thỳ tự nhiên dis ra và k chơi đc nữa sv Biện kinh-Kim sơn. nhưng vào sv dương châu vẫn vào đc bình thường. Mong adm mong khắc phục lỗi

Angry Lỗi Nghiệm Chứng Tài Khoản

Mình bị lúc sáng ngày 15/4/2014 sever Kim Sơn. Đang chơi tắt đi thế là vào lại thì nghiệm chứng tài khoản lâu quá. Không vào được game nữa. Mọi người giúp đỡ đi, xem lỗi gì, xử lý ra sao hic

Mặc định Lỗi chuyển map ở cụm máy chủ Biện Kinh !

Như tiêu đề mình đã đề cập.
    Từ khoảng 4h-4h30' ở những sever thuộc cụm Biện Kinh bị lỗi khi chuyển map bản đồ hoặc vào pb ...
    Mong MOD kiến nghị lên NPH dùm AE !!!
    Thanks !!!

Mặc định không thể vào game lúc sáng sớm

như trên thì sáng sớm tầm 5h30 em vào game thì không thể đăng nhập được có ai bị giống em không

Angry ko vào đc server vào lúc 5h sáng

khi đăng nhập game vào tầm 5h sáng thì chỉ thấy hiển thị "đang nghiệm chứng tài khoản" và ko thể vào đc game
    ngồi từ 5h tới 6h sáng vẫn ko vào đc
    mong AD giải quyết gấp cho mọi người

Angry loi khong dang nhap duoc

sang nay vao` game khong dang nhap duoc no bao dang kiem chung vui long cho`

Angry Không đang nhập được game

Sáng ra mở máy tính lên . hí hửng đăng nhập game . nhưng chưa hôm nào đăng nhập là vào được ngay
    cứ treo ở đang nghiệm chứng tài khoản vui lòng đợi . rất là ức chế
    lỗi này là sao . sang sv mới định nạp card cứ như này chả biết game dã lúc nào

Mặc định Túy Giang - Tương Dương, ai không vô được báo danh nào

Sáng nay 6h, ngồi vô mãi không được, Ad xem lại dùm, thấy ae ở cụm máy chủ Tương Dương kêu hơi nhiều, và bây giờ lỗi chưa sửa, lại lây lan đến cả Túy Giang.
    Buồn cho cách làm của mấy Ad quá...

Mặc định Re: ko vào đc game

Chào Các Bạn !
    Trước hết mình xin thay mặt BQT xin lỗi các bạn về sự cố ngoài ý muốn này, và cũng theo thông tin được từ BQT thì chắc chắn sẽ có đền bù cho quý bằng hữu, vui lòng cho BQT ít thời gian để thực hiện đền bù này.
    Mong các bạn thông cảm.
    Thân !

Tag bài viết