Trang 10/15 ĐầuĐầu ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 91 tới 100 của 147

Mặc định Re: Hướng dẫn vượt qua các tầng của Hồng Cơ Tháp

ĐM 350 CL và chưa qua nổi tầng 8,đánh boss còn khoảng 20% máu nó vụt skill liên tục ko tank nổi,căn bản đồ hơi cùi và chưa rèn nhiều.
    Nếu có lag cấp 4 hoặc gặp boss Kim chắc là qua đc,cắn lắc 1 tay trái 6k7 -7k,bạo vũ 42k - 43k

ai cho mình hỏi hồng cơ tháp tầng 5 mấy cái trụ phun lửa mà em là tiêu dao thì đi sao cho qua

Quote Nguyên văn bởi MVS Xem bài viết
    đứng ở 2 góc 3h và góc 9h, đầu tiên dame quái nhứ mấy phát cho nó di chuyển gần vào góc rồi mới mở full skill. Bỏ mấy cái skill kiểu Bạo vũ lê hoa của ĐM đi kẻo lại dụ mấy con Khí linh j đấy vào là mất thời gian di chuyển để tránh

ĐM CL 235 mà ko qua nổi tầng 5 là do bạn chưa biết đánh. T5 có 1 góc lag tính từ vị trí 6h kéo lên phía tay phải, "ô gạch" thứ 3 tính từ phía góc 6h lên, đứng xích ra tận viền gạch có hoa văn bên ngoài. Đầu tiên bạn đánh nhứ quái 1 phát để quái di chuyển vào tầm của skil, sau đó chạy nhanh về vị trí lag, khi đó chỉ việc nhấn F để dame quái và chỉ bị dính dame quái, ko dính dame cột lửa. Mik ĐM CL 254 ngày nào cũng vượt tháp 1 lèo 5 tầng, tầng 6 thì lúc nào cũng thiếu khoảng 10s ....
    Bạn có thể chụp ảnh lại góc đứng của bạn không. Nói thế này ko hiểu là từ 6h đi thằng lên hướng 12h hay sao hết.

Quote Nguyên văn bởi Sáu Chín Chín Sáu Xem bài viết
    ai cho mình hỏi hồng cơ tháp tầng 5 mấy cái trụ phun lửa mà em là tiêu dao thì đi sao cho qua
    Kéo boss vào góc mà đánh,TD có skill kéo mà.

Quote Nguyên văn bởi The Joker Xem bài viết
    Bạn có thể chụp ảnh lại góc đứng của bạn không. Nói thế này ko hiểu là từ 6h đi thằng lên hướng 12h hay sao hết.
    là từ góc 6h kéo sang góc 4h bạn à ...

Lần sửa cuối bởi MVS; 14-09-2014 lúc 12:22 PM

Qua đc tầng 8 tầng 9 rồi,tầng 10 thỳ bó cmn tay luôn

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Qua đc tầng 8 tầng 9 rồi,tầng 10 thỳ bó cmn tay luôn
    T9 đánh thế nào bạn? Mình dừng ở đây khá lâu roài, chỉ mình với

Tháp 2 tầng 10 đánh con Cung Cận, ai biết cách tank chỉ với, mình CB lv 122 CL 502

thanks bạn nhiều mình cũng loay hoay mãi

Tầng 3 Hồng cơ, mấy bạn cứ đứng dame nhiệt tình, bá đao chuẩn bị ra thì có vòng tròn đỏ xuất hiện trước, có khoảng 1-2s đủ cho các bạn nhanh tay di chuyển ra khỏi vòng tròn rồi lại dame tiếp. Cứ né vòng tròn ra là qua hết
    -Tùy Phong Phi Dương-