Trang 9/15 ĐầuĐầu ... 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 81 tới 90 của 147

Mặc định Re: Hướng dẫn vượt qua các tầng của Hồng Cơ Tháp

Quote Nguyên văn bởi oStarAngelo Xem bài viết
    Mình chơi Hoa Sơn, lever 86; CL 197 vẫn qua tầng 5, 6 dễ dàng. Nhưng đến tầng 7 thì đúng là gian nan, ngày nào cũng bỏ vàng đánh thêm lượt mà vẫn boss vẫn còn khoảng 20% máu dù đã cắn đủ loại lag. AE ai có cách nào chỉ với???
    Test thử xem có tank được với skill Cuồng Huyết với Đoạn Lãng ko? Tức là chỉ cần né skill Bá Đao thôi. Nếu ko tank được 2 skill kia thì khá khó khăn vì ko đủ thời gian. Có thể tẩy tủy lại, tăng 1 chút máu lên. Nếu tank được mà vẫn ko đủ thời gian thì tại bạn yếu thôi, up thêm đồ lên là được

Mình sin được đóng góp ý kiến..! Hồng Cơ Tháp gồm 10 tầng, độ khó các tầng ải không ngừng tăng lên, các vị đại hiệp sẽ phải khiêu chiến của phụ bản PVE cường độ cao hoàn toàn mới. Quý anh hùng phải lần lượt vượt qua mỗi tầng ải, mới có thể vào khiêu chiến tiếp ải sau..!
    Lần sửa cuối bởi kikakick; 12-08-2014 lúc 03:31 PM

e nga my cấp 93 cl 190 server moi danh mãi mà k qua tầng 6 ai giúp e voi. toàn bị hết tg thôi

mình NM 260cl mà đi k qua dc T7, toàn hết h
    =.=o0o=.=o0oSever: Cửu Giango0o=.=o0o
    =.=o0o=.=o0oThụcPhiNươngNươngo0o=.=o0o

Quote Nguyên văn bởi Hận Đời Xem bài viết
    mọi người cho hỏi DHD làm cách nào để qua tầng 4 vậy mình đứng vô góc bắn vẫn bị quái lao vào.
    Vừa bắn vừa tránh thôi . Dễ mà

Mình Hoa Sơn lever 95, CL 244 mà đánh cả chục lần rồi chưa qua được tầng 8; Có ai biết giúp mình với...

oStarAngelo --oOo-- TànSátJX -oOo-- Facebook Group: "Tại Đây"

Mình vượt hết đc tổng cộng 7 ải. Ải 8 gồm 1 boss và 5 lính. Boss skill như thiên vương ủi tới 1 hít đie k thể né đc. Bác nào muốn hỏi tầng nào thì cứ pm em

Ải 8 oánh boss các bạn đừng có bấm F. nó húc chạy ko kịp đâu. thấy nó lên dòng chữ thập tự quân xung phong thì bấm chạy bình thường. đừng có cuống. không chết đâu. hết skill thì bạn đánh bình thường. qua ải hay không phụ thuộc lực tay của bạn có dame boss đủ thời gian ko thui

Các bạn mún qua tầng 10 thì phải chú ý pk. và quan trọng nhất là phải tăng max thể lực cho máu tầm 23k thì chịu được 1 hít của con boss mà ko chết. cắn thêm thuốc lag vô nhảy nhót oánh boss. Hên xui qua tầng 10. Tùy theo hệ của boss
    Lần sửa cuối bởi zetlanh; 05-09-2014 lúc 11:21 AM

Quote Nguyên văn bởi _Rồng_ Xem bài viết
    em có acc nga my 500cl mà ko qua nổi tầng 7 toàn hết giờ
    tui VD CL252 đã qua tầng 7, tầng này quan trọng là dame to mới đủ tg

tui đây VD cl252 đã qua tầng 7, tầng 7 quan trọng dame to va tránh chiêu bá đạo

Quote Nguyên văn bởi Hương Xem bài viết
    Help ( hồng cơ tháp ) chỉ mình cách qua ải 3 với . Toàn bị 1 hít
    chịu khó nhìn xem boss ra chiêu gi, cac chiêu khác đứng đánh còn riêng chiêu bá đạo nhảy tránh vòng tròn lại đánh tiếp

ai chỉ cách dqua tháp 8 với, vừa vào nhìn thấy kill thập tự.... dia rồi e VD cl 252

Quote Nguyên văn bởi _NgoaLong Xem bài viết
    DHĐ LC 334 k qua nổi tầng 7 chán quá đi
    tui VD cl 252 qua tầng 7 rồi nè
    Lần sửa cuối bởi Giangtgdb; 07-09-2014 lúc 03:08 PM