Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định [ Thắc mắc ] kích hoạt dòng ẩn trang bị Hiếm

AE cho mình hỏi là dòng Phòng ngự được kích hoạt trang bị hiếm + vào điểm phòng thủ nào vậy ( tăng kháng or giảm dam công cơ bản của đối phương...). Thx trước

Mặc định Re: [ Thắc mắc ] kích hoạt dòng ẩn trang bị Hiếm

mi khảm 1 viên ngọc 4 rồi lại da luyen su mà giám đinh6

mình khảm ngọc cấp 5 cho món hiếm 90 rồi bạn ah, nó kích hoạt phòng ngự 28 điểm nhưng ko biết nó + vào cái gì. Có tới Dã luyện phù văn thì ko biết " phù văn " mua ở đâu. Ai giải đáp thắc mắc rõ hơn tí đc ko, mình ms chơi nên ko rõ lắm,..

Quote Nguyên văn bởi Gà Trống nuôi chim Xem bài viết
    mình khảm ngọc cấp 5 cho món hiếm 90 rồi bạn ah, nó kích hoạt phòng ngự 28 điểm nhưng ko biết nó + vào cái gì. Có tới Dã luyện phù văn thì ko biết " phù văn " mua ở đâu. Ai giải đáp thắc mắc rõ hơn tí đc ko, mình ms chơi nên ko rõ lắm,..
    Phù văn trang bị thì mua ở Quan danh vọng - Biện Kinh (tất nhiên là danh vọng cần đạt đến một cấp độ nào đó rồi)
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Quote Nguyên văn bởi Gà Trống nuôi chim Xem bài viết
    AE cho mình hỏi là dòng Phòng ngự được kích hoạt trang bị hiếm + vào điểm phòng thủ nào vậy ( tăng kháng or giảm dam công cơ bản của đối phương...). Thx trước
    tưc la mang ngọc cấp cao nhất đủ các lỗ khảm vào thì nó kich hoạt hết cac thuộc tính ẩn đó