Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 28

Mặc định Cổ vũ tinh thần anh em đang chơi Võ Đang

Mình bị mất dòng Lôi Đình ở ngựa nên CM hơi thấp nhưng sẽ cố gắng xoáy cho nó ra dòng đó và CX.

Để cổ vũ anh đang và sắp chơi VD, xin mạn phép post ảnh về lực tay của mình sau khi ăn lak 4 (9k )

Chúc các bạn luôn vui vẻ và sẽ cảm thấy thích thú khi chơi Võ Đang
    Lần sửa cuối bởi Ngô Kinh; 16-04-2014 lúc 02:56 PM

Mặc định Re: Cổ vũ tinh thần anh em đang chơi Võ Đang

KiếmNamChíTôn sv Biện Kinh Thái Sơn nhìn hàng họ là t biết rồi
    Lực tay 9k vs vũ khí hiếm CH 16 nữa các bạn nhé )
    Úp cho võ đang, công tốt thủ tốt, phù hợp vs công lực và cường hóa cao sau này

Cái đệch lộ cmn hàng . Cắt chim giờ ..... đậu đũa

cái này là đồ ngon tiền nhiều chứ đâu liên quan j đến việc VD hay đâu..t thấy VD yếu Bme..gặp phái nào cũng ngất..1 phần là do pk.chứ thực ra VD yếu quá

gặp nga my, đào hoa đảo cùng đồ solo nó đập như con, bảo đảm luôn.

Ai đôn thinh sâu

chưa bị 2 phái đó cùng đồ solo đập như con bao giờ .
    ================================================== ======================
    KiếmNamChíTôn
    Thái Sơn - Biện Kinh

chờ khi nào gộp sever qua chaugiang gap royalbaobao hoac lieumuội hay TốngGiang ru solo rồi thấy kết quả liền bạn. solo với nó gần chết là nó băng -> lại buff thuẩn không tài nào giết được, còn đào hoa đảo giết gần chết nó tàng hình chạy chờ buff skill bất tử chém đố bạn đánh được nó. MÌnh cầm acc thua bạn tí TNV võ đang gặp nó mình chịu thua, chắc tại mình pk gà ( lực tay minh lag 4 duoc co 9k thôi)

UH hi vọng NPH gộp Thái Sơn với Châu Giang cho nó vui rồi pk xem sao . . Dạo này xoay chưa được opt ngon cho kỳ lân cũng chán quá trời ...hic
    ================================================== ======================
    KiếmNamChíTôn
    Thái Sơn - Biện Kinh

Quote Nguyên văn bởi ChuongMai Xem bài viết
    chờ khi nào gộp sever qua chaugiang gap royalbaobao hoac lieumuội hay TốngGiang ru solo rồi thấy kết quả liền bạn. solo với nó gần chết là nó băng -> lại buff thuẩn không tài nào giết được, còn đào hoa đảo giết gần chết nó tàng hình chạy chờ buff skill bất tử chém đố bạn đánh được nó. MÌnh cầm acc thua bạn tí TNV võ đang gặp nó mình chịu thua, chắc tại mình pk gà ( lực tay minh lag 4 duoc co 9k thôi)
    ĐHĐ buff máu cái 6s né công kích thường,mà dam kiếm thì chả sốc chết nổi acc 500 CL.

Quote Nguyên văn bởi ChuongMai Xem bài viết
    Tớ thật sự ko hiểu bạn bảo bạn TNV VĐ đồ đạc vs CL ko chênh lệch so với acc KiếmNamChíTôn ở trên mấy nghĩa là cũng chơi lâu rồi, mà lại bảo là gặp nga mi đóng băng thì chịu
    Vậy hôm nay tớ xin phép chi bạn 1 cách nhé . VĐ có skill 75 - Kiếm Phi Kinh Thiên, khi NM đóng băng, bạn đặt skill này ở ô số mấy thì cứ nhấn tay giã vào đầu nó cho tớ ( nhớ là ấn tay vào ô số để skill đấy nhé, chứ cứ F thì ko đánh đc đâu), mà đây là skill đặc biệt nổ dame chí mạng ở VĐ, rất cứng, NM mặc dù đóng băng nếu dính skill này pk = tay thì vẫn mất máu bt thậm chí còn đột tử luôn nhé Mà còn skill 100 thì cũng giã nốt để nó hết băng là nằm ( xác suất ko phải 100% thành công nhưng tớ dùng đánh với NM thì luôn lợi thế, ko ngoa chứ NM 10 con đóng băng vs tớ thì 7-8 con chết )
    Còn tớ cũng nói thêm là tại sao mình solo vs ĐHĐ vs NM hơi mệt là vì đơn giản nó hệ thủy, thường build nhiều ngọc kháng thổ, chống choáng nên mình dứt điểm khó nhưng ko có nghĩa đứng tank nó cửa trên hơn mình!
    ĐHĐ buff miss chạy thục mạng thì chịu chứ hết miss ko chạy nhanh thì cũng chết :3
    Cảm nhận riêng của cá nhân, gạch đá xin nhận

Quote Nguyên văn bởi VTD Xem bài viết
    cái này là đồ ngon tiền nhiều chứ đâu liên quan j đến việc VD hay đâu..t thấy VD yếu Bme..gặp phái nào cũng ngất..1 phần là do pk.chứ thực ra VD yếu quá
    Phải công nhận vs bạn rằng võ đang tầm CL trung bình khá khó giết người, nhưng pk quen, khôn khéo vs phản ứng tình hình nhanh thì ko bao giờ là quá yếu kể cả solo và nhất là CT
    Lần sửa cuối bởi TýGấu; 29-04-2014 lúc 06:13 PM