Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: Vấn đề kết hôn

Mặc định Vấn đề kết hôn

mình là người chơi nkvs đã lâu và rất mong chức năng kết hôn này để có thể kết hôn với bé chơi game cùng. Nhưng update xong lại thấy hơi hụt hẫng vì quà kết hôn đã ngốn hết tầm 8k vàng, Tam sinh thạch trên trang chủ thông báo đi tvp có thể quay ra mà đi cả tuần nay k thấy dc cái nào nói gì quay ra. Đã vậy xem giới thiệu trên web thì đặt tiêc đám cưới hoàng gia tốn 5999 TAM SINH Thạch xấp xỉ 60v vàng , tương đương tầm 16tr cho 1 cái đám cưới quá hút máu. Mình từng chơi Kiếm Thế, đám cưới hoàng gia cũng chỉ tầm 6tr mà thôi. Cả bang mình ai cũng háo hức đám cưới mà bây giờ chẳng ai dám cưới hết
    Mong NPH DOU có thể giảm giá nguyên liệu để bà con dc lấy vk lấy ck thoát kiếp FA
    VÀ đặc biệt mong AD + MOD có thể cho mình biết đặt tiệc 3 loại đám cưới tốn hết nhiêu Tam Sinh Thạch mỗi loại đám cưới để ae còn bít mà chuẩn bị chứ web hướng dẫn thì k thấy gi, chứ mình k dám đính hôn rồi đặt tiệc k có tiền thì lại phí mất 8k vàng( 7 ngày sau kết hôn mà k cưới thì mất đính hôn )

Mặc định Re: Vấn đề kết hôn

Chào Bạn !
    BQT xin ghi nhận Ý Kiến của bạn.
    Về vấn đề giá của 3 loại hình Điền Lễ như sau:
    - Hiệp Sĩ Mộc Mạc: 59 Tam Sinh Thạch.
    - Hào Tước Lãng Mạn: 999 Tam Sinh Thạch.
    - Hoàng Gia Xa Hoa: 5999 Tam Sinh Thạch.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.

thank AD, đành chọn 59 để rước e về dinh zậy

thêm các hoạt động gì đó để có tam sinh thạch đi, đi tvp từ khi up phiên bản mới chằng có được 1 cái

neu ns thi 1 cai dam cuoi so sài ko bk nhieu vang vay quý vi bàn hữu của lão Trương ta dấy hả !

vừa nãy có thánh hỏi "ĐM Duo làm cc gì thông báo thổ địa liên tục nhức mắt vcl" mà mình bật cười. Cái event hài nhất mình từng thấy. Buồn cười quá