Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Thumbs up Bán acc Đường Môn K14 sắp 15. CL 361 sever DC trường hải- hoàng hải. mới sát nhập sever nên rất đông người chơi !!!!

Mình muốn bán 1 acc ĐM LV 112 K14 CL 361 tại HN gd trực tiếp, các bạn ở xa có thể chuyển khoản nếu tin tưởng.

PV 74 skill ngon đã max. Cả sét hiếm trừ Bội vs Phù mới ra. Vũ Khí 14. Ngọc khảm LT5 max hết ngon. có dinh thự. Acc còn hơn 5v vàng khóa với 10 viên Hồng thuy tinh. có tặng kèm vài acc clone

GIÁ ra đi là 1tr4 có fix nhẹ cho anh em nào máu và tâm huyết... Mình bận đi làm k tg onl đc nữa

Bạn nào mua thì để lại số ĐT hoặc FB để mình liên lạc nhé. mình ms mất ĐT đang đi làm lại số. hoặc có thể liên lạc FB mình. mình sn93 https://www.facebook.com/trinh.vietquy

Mặc định Re: Bán acc Đường Môn K14 sắp 15. CL 361 sever DC trường hải- hoàng hải. mới sát nhập sever nên rất đông người chơi !!!!

Mình ở miền tây thì GD như nào nhỉ

Mặc định Re: Bán acc Đường Môn K14 sắp 15. CL 361 sever DC trường hải- hoàng hải. mới sát nhập sever nên rất đông người chơi !!!!

Quote Nguyên văn bởi ProShow Xem bài viết
    Mình ở miền tây thì GD như nào nhỉ
    nếu bạn ở miền tây thì chuyển khoản. acc mình ở trong sever rất uy tín b có thể vào hỏi mọi người. khi chuyển khoản mình check tiền đc chuyển r thì mình sẽ đọc thông tin acc cho bạn. thân!

Acc nhân vẠt tên gì vậy bạn......

Quote Nguyên văn bởi JinReturn Xem bài viết
    Acc nhân vẠt tên gì vậy bạn......
    Acc tên là AT_Chimđangsung nhé bạn !!!