Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định Nãn quá, NKVS coi lại dùm đi

gì mà cùng cấp 8x, hơn khiên, hơn đồ mà đi Thanh Vân Phong VD bị tụi nó xem thường như chó, thấy VD là kích ra ngay. Nó bảo VD dame quái yếu, mau chết. Bản thân tuy cũng biết vậy, nhưng cái này là do game chứ có phải mình muốn đâu. NKVS coi lại dùm đi.

Mặc định Re: Nãn quá, NKVS coi lại dùm đi

ngu si mà cũng nói vớ vẩn...Đứa nào bảo VD yếu thì im mồm lại đi

tuy mình chơi CB nhưng mình thấy VD cũng ổn mà bạn, vào ct liên sv toàn VD, DM với TD bá đạo ko

Nếu thằng chủ pt là Cái Bang nó sẽ không bao giờ kick VD

Nhiều người không hiểu điểm lợi hại khi đi hoạt động của VD:
    1. Buff nội công cho phái nội công
    2. Đánh choáng quái >>> giảm sát thương quái gây ra cho team nên việc đi hoạt động nhanh.
    3. Với khiên bóng và hổi máu thì ít khi VD chết shock khi đi hoạt động

Chúc anh em luôn tự tin khi chơi VD.

P/S Nó thích kick thì tự làm pt mà đi hoạt động. Càng lên cao đi hoạt động TVP cũng chỉ mục đích bắt ngựa bắt kỳ lân chứ có đi hết ải cũng giải quyết gì đâu.

Bảo Võ đang yếu nood nặng đây. Mới chơi đến 8x mà kêu này nọ. Đồ cùi trừ khi CB được ưu tiên còn phái nào cũng bị kick cả. Bây giờ VD dame tay cũng thuộc nhất nhì server. Đi săn boss, danh khí VD dc săn đón như hàng hiếm. Lên 95, 100 đánh VD thì sock chết ngược là chuyện cực dễ hiểu. Còn mới 8x mà bạn đã nản thì tốt nhất đừng chơi phái nào

VD dc hộ thân bởi Nhân Kiếm Hợp Nhất nên muốn đánh chết VD cũng chả dễ dành gì, nhiều khi còn trả lại 5 cục shit vào mặt mà chết ấm ức đó chứ. bạn cứ yên tâm mà luyện VD, lên càng cao, VD đanh mạnh

Mình thấy VĐ chơi hay, dame cao mà thủ cũng ổn

phải có đam mê và nhiệt huyết,k thì phái nào cũng thế thôi

Quote Nguyên văn bởi RòmKaka Xem bài viết
    phải có đam mê và nhiệt huyết,k thì phái nào cũng thế thôi
    oh ban ns chat thiet
    ckoi la phai koa dam me co gan cku

Quote Nguyên văn bởi taolaai401 Xem bài viết
    gì mà cùng cấp 8x, hơn khiên, hơn đồ mà đi Thanh Vân Phong VD bị tụi nó xem thường như chó, thấy VD là kích ra ngay. Nó bảo VD dame quái yếu, mau chết. Bản thân tuy cũng biết vậy, nhưng cái này là do game chứ có phải mình muốn đâu. NKVS coi lại dùm đi.
    Thế bạn mà lên 10x thì nản bỏ game luôn.Tui cũng chơi vđ nè,lv 100 K9 CL 235 mà ko đánh lại ĐM cũng K9 CL ngang nhau... Bay nhảy né Kill nó ầm ầm mà mình die...Đi CT thì toan đứng hạng 45-50 ( ăn cả lắc 3 ).Nản VĐ lắm