Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 12 của 12

Mặc định Re: Thanh Lý Tiền Vạn Sll Tại Các Seve .

Quote Nguyên văn bởi DiệpChâu Xem bài viết
    Tất cả các thủ đoạn này là cùng 1 thằng tên Nam, số đt của nó là 0966 277 251. Thằng này chơi VL2, mình cũng đã từng báo công an về thằng này rồi. Ai có thông tin về địa chỉ của nó thì bật mí để ae đến làm việc với nó nhé!
    bác này phán chuẩn mẹ luôn, thằng đấy tên Nam ( đéo = chó ) chơi VL 2. ở khu mạn bắc nhưng không biết là khu vực nào, vì nghe cái giọng nó thối vê lờ

Mặc định Re: Thanh Lý Tiền Vạn Sll Tại Các Seve .

cai chieu lua dao cua thang nay` neu noi cho dung la xuat phat tu game Phong than`cua vinagame va` noi that luon voi anh em chieu lua dao nay` ap dung voi doi tuong tu 15 den 20 tuoi chua co kinh nghiem xa hoi thi 90% la` se bi no lua chieu lua nay` rat bai` ban? chi can 1 minh no o nha cung` voi chiec may' vinh tinh + chiec dien thoai co the lua dao toan quoc thang nay` gap minh cach day 15 ngay truoc roi cung la mua ban vang` nghe qua 1 hoi minh` moi nho lai cai giong dieu nay` cach day 4 nam ve truoc va` thang nay` no' da~ fai alo cho toi va xin toi de cho no lam an vi moi lan` no giao mua vang la toi dua 1 so dien thoai de lua lai no cai
    lua lai noi thi` chang co ji de no fai kho so? ca chi la cho no ton tien dien thoai va mat thoi gian voi minh` thoi nhung doi voi no cung la rat kho roi` vi trong sever An hai qua may lan minh lua lai no la no ko giam giao mua vang sever do nua~
    noi luon voi anh em o day nhe neu nhu giao dich truc tiep thi fai la gap nhau Truc tiep va dua nhau den quan net nguoi ban dua vang va nguoi mua dua tien chu dung co lai rai qua dien thoai la nho nguoi nay` nho nguoi kia ma` noi thang luon doi khi nho anh em tren mang ho mua cai nay` mua cai kia bon lua dao no con chua dc ji thi nguoi ban cua minh da~ lua` so tien minh gui de mua do roi """ rut cuoc lai la` noi ve cach nay` dao cua thang nay` toi nam nay 30t roi nhung fai cong nhan la cach lua cua no that su rat tinh te ko che vao dau dc thang nao` nghi ra chieu lua dao nay` thi fai luu danh ten tuoi no lai vi chieu lua nay` da~ chai qua gan 5 nam roi ma van~ ghe gom nhu luc moi co that su kham phuc ai nghi ra chieu lua nay` bat phuc, qua dat soay tron`cac ha. ah`