Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 13

Mặc định Sức mạnh không ngờ của Thiên Vương

Hồi mới vào game,thấy sv đâu đâu cũng CB, DHD, TL... bóng dáng thiên vương rất ít, nhưng kết cái phong cách xung phong của TV nên em quyết định theo.Vào CT, ngờ bóng acc tay dài ( đánh xa) mới vào cũng hi sinh vài mạng vì rượt theo từng đứa. Qua mấy ngày cày cuốc, TV mình đã lên được 79 k6 sắp k7, CL131. CT canh me 2 bên cánh,tầm 7 8 người đánh nhau là lao vào,tính làm tank thôi,ko ngờ liên sát 5 6 7 8, dame cũng không đến mức quá to nên rất bất ngờ
    Hỏi những đứa bạn cùng cấp,đồ xấp xỉ,tụi nó bảo vào CT toàn chết,giết chả được ai,lại thấy vui trong lòng
    Nói chung ai chê gì thì chê,nhưng em vẫn yêu TV, sau này lên 8x 9x hy vọng kết quả sẽ bất ngờ hơn

Mặc định Re: Sức mạnh không ngờ của Thiên Vương

khi nên 8x 9x ct là cả 1 sever chứ không phải 12 người đâu bạn nhé..... nói chung thiên vương cũng là 1 sát nhân cảu chiến trường

mình cũng mới chơi TV được 2 tháng (sv phú hải) thời đại của TV bắt đầu từ 8x>> 79 tuy bắt đầu mạnh nhưng vẫn chưa hoàn thiện lắm, mình cũng qua 1 giai đoạn hưng phấn như bạn, lúc mới 8x mình đi TV lúc đó lọt 1-3 là chuyện bình thường, công lực lúc đó xếp theo môn phái chỉ khoảng 20>> (xếp công lực sever khoảng ~400) chỉ thua mỗi ông bảo bảo kaka (lúc đó là TV công lực top 1 sever) điểm chiến trường, mấy ông TV kia đánh như nào mình chả biết chứ mình đi toàn liên trảm 2x 3x miết, 1 lần kỷ lục chiến trường ngũ trượng hạ gần 100 người (liên trảm 44) còn giữ lại hình kỷ niệm luôn nè =]], lên 9x các phái bắt đầu có biến động, đào hoa + hoa sơn + đường môn khá đông và nguy hiểm nên mình đi cũng k được mạnh như trước nhưng top 10 là chắc chắn lọt (3-10) cả cái bang + đường môn mình cũng canh me sút được chết mà (trừ mấy anh đại kỵ hệ mà còn top 30 sever đánh chả si nhê nên lao vào thấy không thể kết thúc trong 5s là mình chạy)

càng về sau TV càng mạnh nhất là từ cấp 95 trở đi có Ngưng huyết ly hồn hỗ trợ thì càng bá đi chiến trường địch càng đông thì chồng lên hiệu quả hút máu từ sát thương + tăng công kích càng nhiều khổ cái leo tháp hơi cực thôi còn về phần skill 100 bá khỏi nói đi ct tinh vẫn bảo xiên 1 phát 2-3 mạng bt

vãi bá khi đi chiến trường khi có 95, TV thuộc phái solo bạn, ct lúc bọn nó đông như kiến tăng ít lực tay dứt điểm đỡ được chút nhưng bạn chết ngay à, TV cũng thuộc hàng máu giấy, có skill khiên 3s đỡ được chút, 2 bên đang chém nhau mà bạn lao zô giữa bị mấy thằng bựa ĐM + VĐ + NM + ĐHĐ bắn chết liền, đi me me mấy rìa ngoài thì còn được chứ lao zô không ăn thua, bị dính hiệu ứng cả chùm là chết, à trừ khi bạn top 10 công lực sever thì chắc không sao, lũ kia đánh bạn như kiến cắn thì ăn thua gì đâu

Chuyển qua TV chơi thử công nhận dưới 100 TV yếu thật. mình chơi SV Lạc Sơn, TV 98 CL hạng 400 mà đi CT hạng 70 - 90. khi chưa xong tu mình ĐHĐ đi CT lúc nào hạng cũng dưới 20. chờ mãi không hết tuần để chuyển về ĐHĐ

len 100 co' skill DAM^ fat chet lun -_-

Quote Nguyên văn bởi ViNgok Xem bài viết
    len 100 co' skill DAM^ fat chet lun -_-
    Ý bạn dame phát chết luôn là nó chết hay mình chết :v

thiên vương mạnh thật thấy dame mà sợ vs lại hệ kim lun lun đc xem là 1 con trâu. độc cô cửu kiếm dame rồi crit thất mà sợ z mà đánh kim éo thốn. công nhận lực phòng của tv là vô cùng tốt cũng như khả năng tấn công tl khó thể bì nhưng đụng cb, đm thì die 1 đống. skill 10x đm lực tay mấy chục k dame thì khỏi bàn

cho tớ hỏi sao thoát ra khỏi tĩnh tâm điện dc! ai pit pm 0979459942 cho tớ với! tks nl