Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Angry cần xi a e tâm huyết thiếu lâm chỉ giáo!

êm cấp 92, công lực TIềm long, vũ khí 8x +8 ngọc hoa hoa 2. tiềm năng tăng max khí. nhưng đi thiên diệu tháp đúng nản luôn các bác ạ! leo mãi vẫn không qua nổi tầng 4. trong khi tầng này để yêu cầu công lực có 80 à
    anh em nào có kinh nghiệm leo tường vượt tháp thì chỉ giáo với. Chứ chẳng lẽ bọn cái bang dưới cấp nó qua ngon ơ, còn mình thì lèo tèo mãi. Phái TL chỉ PK mà không đi boss, ko hoạt động tốt thì làm sao có cửa ngóc đầu lên được.Đi tu mà nghèo hơn cả ăn mày! chắc bỏ chùa qua thiên vương bang quá

Mặc định Re: cần xi a e tâm huyết thiếu lâm chỉ giáo!

êm cấp 92, công lực TIềm long, vũ khí 8x +8 ngọc hoa hoa 2. tiềm năng tăng max khí. nhưng đi thiên diệu tháp đúng nản luôn các bác ạ! leo mãi vẫn không qua nổi tầng 4. trong khi tầng này để yêu cầu công lực có 80 à
    anh em nào có kinh nghiệm leo tường vượt tháp thì chỉ giáo với. Chứ chẳng lẽ bọn cái bang dưới cấp nó qua ngon ơ, còn mình thì lèo tèo mãi. Phái TL chỉ PK mà không đi boss, ko hoạt động tốt thì làm sao có cửa ngóc đầu lên được.Đi tu mà nghèo hơn cả ăn mày! chắc bỏ chùa qua thiên vương bang quá Share Trả lời Trả lời với trích dẫn .0937660786

Mặc định Re: cần xi a e tâm huyết thiếu lâm chỉ giáo!

Cái này khó đó bạn ơi, Tl chỉ được cái trâu xíu thui.Còn vấn đề dame bos hay vượt tháp thì hơi cực đó. Mình Tl Chí tôn mà leo cỡ tầng 5 là tắt thở, dame thấp ko đủ thời gian giết quái đâu. Còn đi CB thì vèo cái lên tới t7 rồi. Chơi TL thì phải xác định bạn ơi..