Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định Đánh vs VĐ hơn 1 khiên mà ko có cửa win

e K9 đánh vs thằng VĐ k10 mà nó vả cỡ 2 phát là nằm các bác ah,chạy cũng ko thoát,chạy nhả chán chê,nó chụp chụp 2 phát nằm @@,quá kinh khủng
    mà mình đứng tank vs nó,ra combo có khi chưa xuất đến skill 100 đã bị nó chụp chết rồi,kinh khủng vãi các bác ah
    nó đứng im cho combo vài lần còn tự dưng lăn quay ra chết,phũ phàng quá

ăn bọn này phải làm sao hả mấy bác,rình rình tỉa tỉa combo mới chết đc nó,chứ solo e chịu

Mặc định Re: Đánh vs VĐ hơn 1 khiên mà ko có cửa win

Dm muốn đánh win vđ phải biết vđ nó ra sao mới win đc
    vđ là thế này : Nó càng dính dame thì dell nó + dồn càng cao ktcả lên đên 225 duy trì 5giây
    bơi vậy muốn win nó phải dame combo xong chạy cho hết 5 giây của nó rồi dame tiếp
    cứ thê tỉa máu nó từ từ + bơm máu đều tay ko là củng hết máu trước nó đây

Quote Nguyên văn bởi thanhtrung Xem bài viết

e K9 đánh vs thằng VĐ k10 mà nó vả cỡ 2 phát là nằm các bác ah,chạy cũng ko thoát,chạy nhả chán chê,nó chụp chụp 2 phát nằm @@,quá kinh khủng
    mà mình đứng tank vs nó,ra combo có khi chưa xuất đến skill 100 đã bị nó chụp chết rồi,kinh khủng vãi các bác ah
    nó đứng im cho combo vài lần còn tự dưng lăn quay ra chết,phũ phàng quá

ăn bọn này phải làm sao hả mấy bác,rình rình tỉa tỉa combo mới chết đc nó,chứ solo e chịu
    K9 với K10 có thể khác nhau nhiều lắm,ngọc,ngựa,ff,đồ ngựa.
    Đánh với VĐ ngang đồ khá khó chịu,và đánh nó còn ít máu phải cẩn thận mấy cục shjt bay ra không thì gãy.

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    K9 với K10 có thể khác nhau nhiều lắm,ngọc,ngựa,ff,đồ ngựa.
    Đánh với VĐ ngang đồ khá khó chịu,và đánh nó còn ít máu phải cẩn thận mấy cục shjt bay ra không thì gãy.
    K9 hay k10 liên quan gì đến ngọc+ ngựa, fifong à @@

Khiên thực sự không nói lên gì cả, quan trọng đồ đạc và ngọc thôi, cho dù bạn K10 nó K9 Ngoc bạn cùi, nó thì toàn ngọc 5 thì nó va~ ban chết ngất, so sánh phải so sánh công lực bạn ạ. Còn VĐ khoe và damge to thì thực sự điều đấy đúng và VĐ có nhiều skill hỗ trợ tấn công hơn ĐM nhưng nói đồng công lực thì VĐ không ăn được ĐM bạn nhé. Damge VD to thì ĐM cũng to có thể nói là rất to, kháng thổ bạn cao thì VD potay..(hiện tại 90% người chơi không xài kháng thổ, nhưng 99% người chơi đều xài kháng hỏa) điều đấy đã tạo 1 điều kiện rất tốt cho VD. Bạn nên chú ý 1 điều thế này: ở tất cả game không riêng gi NKVS hệ nội thì damge dường như là theo hệ có nghĩa là nếu thổ thì damge xuông sẽ sát thương nhiều vê hệ thổ...v.v..Còn hệ ngoại công là: Damge= Damge ngoại + damge hệ (hỏa, thổ, thủy....)----> Hệ nội nếu kháng bạn cao damge sẽ giảm rõ rệt, hệ ngoại kháng bạn cao thì chỉ giảm được 1 phần thôi...để mình lấy cho bạn 1 ví dụ: kháng hỏa của minh là 1k2 cái bang cùng công lực >=370 xài combo tè lè mình vẫn song được, nhưng 1combo đường môn là té ngay tức khắc tai sao thì mình đã giải thích...Chú muôn bụp thằng VD chú kháng thổ vào it' nhất cũng được 1 cục 5 kháng thổ chú lên được hơn 1k khoảng 65% chú pk thư coi có như xưa không. Kèm vài kỹ thuật pk gianh riêng cho mấy chú VD nữa...Kỹ Thuật thế nào chú tìm hiều trên các topic có đấy...

Quote Nguyên văn bởi MaiSiêuÂm Xem bài viết
    K9 hay k10 liên quan gì đến ngọc+ ngựa, fifong à @@
    Ai cũng biết khiên ảnh hưởng bởi cấp cường hóa,ở đây tôi đang so sánh giữa acc chủ topic và acc VĐ
    K9 với K10 chênh lệch ít công lực,nhưng mỗi thứ nó hơn 1 tí thì cộng lại chênh lệch khá lớn,dẫn đến ĐM máu giấy ăn 1 2 hit chết,rõ chưa nhỉ ?

ĐM CL 250 k9
    VĐ k10 CL 267
    về cơ bản chắc do ko ép viên kháng thổ nào nên bọ VĐ nó trảm thấm quá
    thằng VĐ kia thì chơi 2 viên kháng Hỏa mình
    cơ bản e nghĩ lên cấp cao công nhận chúng nó qua HS nhiều nên hệ thổ chắc tuyệt chủng,nên ko khảm hệ nó các bác ah
    e phụ mà cái giảm chóang 110 thôi,chắc tháo ra khảm các khác hay hơn các bác nhỉ

Bác này trả lời chuẩn cmnl đó bạn ơi

Quote Nguyên văn bởi NKoĐiVềĐâuo Xem bài viết
    Khiên thực sự không nói lên gì cả, quan trọng đồ đạc và ngọc thôi, cho dù bạn K10 nó K9 Ngoc bạn cùi, nó thì toàn ngọc 5 thì nó va~ ban chết ngất, so sánh phải so sánh công lực bạn ạ. Còn VĐ khoe và damge to thì thực sự điều đấy đúng và VĐ có nhiều skill hỗ trợ tấn công hơn ĐM nhưng nói đồng công lực thì VĐ không ăn được ĐM bạn nhé. Damge VD to thì ĐM cũng to có thể nói là rất to, kháng thổ bạn cao thì VD potay..(hiện tại 90% người chơi không xài kháng thổ, nhưng 99% người chơi đều xài kháng hỏa) điều đấy đã tạo 1 điều kiện rất tốt cho VD. Bạn nên chú ý 1 điều thế này: ở tất cả game không riêng gi NKVS hệ nội thì damge dường như là theo hệ có nghĩa là nếu thổ thì damge xuông sẽ sát thương nhiều vê hệ thổ...v.v..Còn hệ ngoại công là: Damge= Damge ngoại + damge hệ (hỏa, thổ, thủy....)----> Hệ nội nếu kháng bạn cao damge sẽ giảm rõ rệt, hệ ngoại kháng bạn cao thì chỉ giảm được 1 phần thôi...để mình lấy cho bạn 1 ví dụ: kháng hỏa của minh là 1k2 cái bang cùng công lực >=370 xài combo tè lè mình vẫn song được, nhưng 1combo đường môn là té ngay tức khắc tai sao thì mình đã giải thích...Chú muôn bụp thằng VD chú kháng thổ vào it' nhất cũng được 1 cục 5 kháng thổ chú lên được hơn 1k khoảng 65% chú pk thư coi có như xưa không. Kèm vài kỹ thuật pk gianh riêng cho mấy chú VD nữa...Kỹ Thuật thế nào chú tìm hiều trên các topic có đấy...
    ================================================== ======================
    KiếmNamChíTôn
    Thái Sơn - Biện Kinh

đã điều tra,nó có khảm kháng hỏa,mình thì ko khảm 1 viên kháng thổ hay choáng nào,thành ra nó dame thấm quá
    cơ bản sv chúng nó qua HS cả đống,thành ra VĐ ít,nên ko kháng thổ các bác ah

Bạn coi cl và ngọc khảm thế nào nhé..vd đánh đau thật đây..nhưng nhanh tay thj vd hơn 1k thj chả là j cả