Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 25

Mặc định Re: Hướng dẫn cách pk, tăng tiềm năng và build đồ để côn luân là 1 sát thủ ( phần 1)

Quote Nguyên văn bởi côn luân Xem bài viết
    nghe như vậy giống như pet vậy có vẻ phế nhỉ
    Phế cái beep,110 CL bá vkl ra,nhất là trong CT và pk kiểu lôi đài.

Mặc định Re: Hướng dẫn cách pk, tăng tiềm năng và build đồ để côn luân là 1 sát thủ ( phần 1)

Pk theo các bác mà invi trước rồi bem HS co ma chết...
    Em nói thiệt nếu Công lực và đồ ngang nhau thi Pk Cluan gặp lợi thế nhiều nhất vì có skill chồng dame trong khi đó có skill tàng hình và kiếm trận....Hson mạnh khi đơn thương độc mã lao vào địch ( tránh xa Tlam k thì 1 hút ) Bác Tàn nói cách Pk như thê là hợp lý rồi đó...nhưng Game này mạnh vì tiền và Pk hay vì đồ... Game này hút máu rã man ^_^ ý kiến chủ quan của em thôi... Nhưng em vẫn chưa hiểu nổi skill 110 Phân thân và chỉ 1 skill dồn dame của Đường môn là lăn ra chết ?? mà trong khi đó họ dồn dame vào ảnh phân thân khó hiểu wa trời

Côn luân pk thì không nên dùng auto F , vì như thế đôi khi lại biến bạn thành người bị làm thịt hơn là làm thịt được đối thủ
    Về skill Phản Nghi Trận Pháp, đây là skill phá rối hơn là skill để pk. skill này hóa giải trạng thái đóng băng của Nga My cũng như skill để giúp bạn chặn đối phương để trốn dễ dàng sau khi dùng Ngự Tuyết Ẩn. Sau khi dùng Ngự Tuyết Ẩn để tàng hình thì tuyệt đối ko dùng skill Phản Nghi Trận Pháp, vì nó sẽ hóa giải chiêu Ngự Tuyết Ẩn của bạn => Bạn bị làm thịt trước khi giết đối phương
    Skill 100 Băng Hà Huyền Công, nói thật chứ chiêu này có phần phế so với các skill 100 của phái khác . Skill này hóa giải khiên hộ thuẫn của Nga My (skill Lôi Động Cửu Thiên đã hóa giải rồi nên ko biết NPH cho skill 100 để làm gì ) , khiên của Thiên Vương và khiên của Tiêu Dao. Mà thời gian để buff thì có khi bạn chết trước rồi cũng nên
    Mình cũng mới tập chơi NKVS được vài ngày và cũng chơi CL, server mình mới mở cấp 79 nên chưa có Ngự Lôi Chú. Mình muốn hỏi là khi mình áp sát rồi Ctrl + F thì để mặc định dùng Phản Nghi Trận Pháp rồi cứ Tật Phong Kiếm Pháp thôi. Mình nghĩ như thế là ổn mà? Coi như 1 combo thôi, sao lại phá skill Ngự Tuyết Ẩn nhỉ? Cũng tác dụng để tránh khi mà đối phương chạy ra khỏi trận pháp thì choáng 2s, mình có thể đuổi theo tiếp.

vậy cái phân thân đó có tự hồi máu dc ko và có thể sử dụng dc skill ko

Phân thân sẽ hồi máu 800 điểm mỗi 0.5s, xác suất né 75% các hệ trừ mộc nên rất trâu. Chỉ dễ chết khi gặp hoa sơn hay tiêu dao thôi. Ai đánh cl thấy né nhiều và máu ko xuống thì đã đánh nhầm phân thân rồi.
    Phân thân phát huy 100% công kích cơ bản nhưng đừng nghĩ nó bằng con chính. Ví dụ con chính sát thương 5k thì nó chỉ sát thương 3k đến 3k5. Phân thân tự động sử dụng tất cả các skill. Đầu tiên nó dùng chiêu tàng hình để bộc phát khả năng bản thân. Rồi nó tự chơi phản nghi trận pháp hoặc ngự lôi chú. Nên phân thân cực kì nguy hiểm. Nó bung skill như điên, mình cl420 đã từng ăn đường môn vip 550cl vì ko để ý. HS bằng cl thì gần như ko có vé nếu mình thủ trâu 1 tí.
    Cl sau khi có skill 110 có thể tank với các phái khác trừ hệ mộc. Phân thân tồn tại 20s và delay 40s. Thời gian delay của nó với chiêu tàng hình phối hợp với nhau chính xác cl sẽ tank dc. Ví dụ điển hình là trc mình đi săn boss 1 mình gặp thằng yếu hơn, đánh chết nó dc nhưng nó lại chạy ra ks tiếp. Lúc đó hết skill phải chạy vòng vòng. Giờ hs ngang đồ chạy ra là chết.
    Ráng build cl lên %stcm cao là ngon. Hiện mình đã dc 291% stcm. Thêm đồng đội hoa vô thác, phụ ma vk cấp 4, max ff6 thì sẽ dc 302%.

thank 3 con mèo , nghe có vẻ bá nhỉ , tiếc là game ra sv mới nhìu quá chúng nó qua 9k hết r ,nph đang tự giết game này, tiếc quá

mình thì đánh cả 2.. mình phản nghi rồi mình chạy vòng vòng rồi bật ngư lôi,, sau đó invi . mình khẳng định hs k có tuổi. nhưng để đc như thế máu bạn phải trâu và tăng kịp máu khi hs đánh skill 100

cũng ko hẳn phế đâu bạn.
    bạn lên lv cao thì thuộc tính của phân thân tăng lên.nó cũng khỏe như mình vậy

minh cung moi choi NKVS SV uy giang minh lv 50 di tang long coc toan top 1 thi tai co nhieu nguoi keu CL pheee ?????

Ai cho minh biết invi cua cuon luan la gì z mình khong hĩu