Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 25 của 25

Mặc định Re: Hướng dẫn cách pk, tăng tiềm năng và build đồ để côn luân là 1 sát thủ ( phần 1)

Quote Nguyên văn bởi đếhoàng Xem bài viết
    minh cug choi CL lv 102 sv Song Giang tinh hinh ben nay hoi thảm vs CL ,hon 70% chạy wa choi HS còn CL còn lại tầm khoảng 30ng
    Skill 95 thi hơi vl đứng gần thanh vien trong Bang(bang hon 100ng mới vl di dau cug gap) thì mất còn skill 100 len 1 lv tag skill cug ko dc gì
    nhưng đc cái thì solo+ dame to bá đạo (K8 nếu phối hợp skill tốt đập chết K10) TDLT+TTL thì kill ngon
    skill 95 đúng như bạn nói, còn skill 100 mõi lần tăng cắp thì dislay của skill giảm 2s max 10 giảm 20s quá có lợi rồi còn gì, nếu không có skill 100 thì càng về sau thì CL làm sao mà 1 hit lấy 1 mạng được chứ ( skill 100 hóa giải mọi trạng thái phòng ngự của mục tiêu, xóa luôn phòng ngự của cái yên ngựa luôn)
    CL K8 nếu phối hợp skill tốt đập chết K10 là chuẩn, nhà nghèo nên chơi CL =]

Quote Nguyên văn bởi Võ Lâm Cao Thủ Xem bài viết
    Mình xin trả lời nhé , đánh hoa sơn mà bạn dùng phản nghi trước thì khó cầm cự bạn nhé . Khi dùng phản nghi vào mục tiêu hoa sơn thì 1 dòng dài né hiện lên trên đầu của hoa sơn , dame thứ 2 mới trúng được ít máu . Phản nghi chĩ gây sát thương được 3 dame , liệu bạn có nhanh đến mức phản nghi để xóa né và invi vào giết được 1 phái kỵ hệ như hoa sơn ko, theo mình tỉ lệ thấp lắm bạn à Và 1 côn luân pro khi pk với hoa sơn chẳng ai dùng phản nghi trước cả , vì hết phản nghi mà invi bem thì hoa sơn vẫn né như thường bạn nhé. Lao vào ko khéo ăn 9 kiếm và vòng xoáy hy dực lìa đời
    Đối với hoa sơn , mình pk theo hướng như sau : đánh thường , tránh áp sát , né 9 kiếm . Invi , ngự lôi chú chạy vòng vòng, khi ngự lôi chú đánh trúng hoa sơn 1 phát, bổ ầm ầm, kèm theo phản nghi .
    Côn luân pro khi pk với hoa sơn chẳng ai invi trước cả
    CL muốn pk vs HS trước hết phải max kháng mộc, trước tiên chạy để né skill DCCK, HDK, HS k có 2 skill đó thì chẳng lấy được mang CL đâu. sau đó tàn hình rồi dùng skill 100 hóa giải né bất tử của nó rồi dame bùm bùm rồi dùng phản nghi trận, nhiu đó cũng đủ làm cho HS phải lui 1 time :3

Quote Nguyên văn bởi Võ Lâm Cao Thủ Xem bài viết
    Skill 95 và 100 của CL theo mình thật vô dụng , dù cũng có đôi phần có ích
    Thứ 1 : Skill 95 CL khi có thành viên trong Bang hay đồng đội thì lại phản tác dụng , thay vì tăng . (Ngoại công 40% , Chính xác 64%, Di Tốc 60%) nhưng có thành viên bang , đồi đội thì hệ số lại giảm như sau ( Ngoại công -40% , chính xác -64%, di tốc -60% ) . Chẳng biết nên trách NPH game đã tạo ra lỗi này , hay vốn skill nó bắt buộc phải như vậy. Đang truy đuổi đối phương mà có ông ở trong Bang chạy sát ngang thì thôi như chạy chậm như rùa. Mặc dù di tốc mình bình thường là 21 lại bị giảm xuống còn 15. Chán thật
    Skill 100 : có chút ích hữu dụng , nhưng nhìn chung nó là 1 skill khá là vô dụng. Phá giải hộ thuẫn khiên Nga My, TV, TD. Đối với NM hay TD thì mình chẳng nói làm gì , vì nga my và TD nào cũng buff khiên trước. Còn TV thì đúng nản , 1 hit combo chẳng thể giết được TV vì có khiên 3s . Mà để xuất chiêu 100 buff phá khiên thì trong khoảng thời gian đó , đủ để TV đưa CL về làng rồi

Nói tóm lại : bộ skill từ 95 đến 100 của Côn Luân thuộc hàng vô dụng so với thập đại phái
    (Nói tóm lại : bộ skill từ 95 đến 100 của Côn Luân thuộc hàng vô dụng so với thập đại phái) nghĩ lại đi CL là phái đánh ntn!!! pk đơn độc chứ k phải hội đồng, skill 95 dành cho PK đơn, skill 100 mà vô dụng à nếu không có skill 100 thì làm sao hóa giải kỹ năng xuân phong hoán vũ của cái yên ngựa, nếu không có skill 100 thì khi đi chiến trường tàn hình đánh phải người có cái yên ngựa khi dame nó hiện lên 1 dây hóa giải chừng đó nó tát ngược lại cho vỡ mồn

Quote Nguyên văn bởi côn luân Xem bài viết
    chào bạn mình cũng vừa chuyển qua côn luân , bạn có thể cho mình biết thêm thông tin skill 110 dc ko?
    skill 110 của CL lv 1 tạo 1 phân thân theo % của chân thân, phân thân nó chỉ dame cái đầu tiên là tương đối to, những cái dame về sau như dame mũi, phân thân có 75% né các đòn đánh thường của hệ: kim, thủy, hỏa, thổ (phân thân sống rất dai)
    Lần sửa cuối bởi MrLeeNhOck; 15-08-2014 lúc 09:04 AM

Talking Re: Hướng dẫn cách pk, tăng tiềm năng và build đồ để côn luân là 1 sát thủ ( phần 1)

Quote Nguyên văn bởi Sephiria Xem bài viết
    Mình cũng mới tập chơi NKVS được vài ngày và cũng chơi CL, server mình mới mở cấp 79 nên chưa có Ngự Lôi Chú. Mình muốn hỏi là khi mình áp sát rồi Ctrl + F thì để mặc định dùng Phản Nghi Trận Pháp rồi cứ Tật Phong Kiếm Pháp thôi. Mình nghĩ như thế là ổn mà? Coi như 1 combo thôi, sao lại phá skill Ngự Tuyết Ẩn nhỉ? Cũng tác dụng để tránh khi mà đối phương chạy ra khỏi trận pháp thì choáng 2s, mình có thể đuổi theo tiếp.
    chơi CL là k bao giờ dùng F hết, top còn chưa dùng nữa là mới chơi

Mặc định Re: Hướng dẫn cách pk, tăng tiềm năng và build đồ để côn luân là 1 sát thủ ( phần 1)

Bạn cho mình hỏi là ở cái bội mình có 3 viên : Âm Dương Kiếm Quân ( Xác xuất bị trạng thái xấu + công cơ bản)
    Mã nổ tư ( Giảm né + Sức mạnh )
    Khoa Mổ lâm ( Sức mạnh + hiệu suất hồi sinh lực)
    Nên xài 2 viên nào vậy. Vì cái bội chỉ có 2 lổ thôi. Mong bạn trả lời sớm nhất vì 1 Côn Luân vững mạnh

minh 7x sv mới mở và thật sự pk côn luân rất khổ bị cn hành ai chỉ giáo đc k dame bé nữa k7 r

Bác nào cho ý kiến hộ em cái!