Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định Newbie xin đc chỉ dẫn!!!!

Xin chào mn,em là ng mới đến vs game này đc 1 ngày .e chơi ở sever tung sơn mới.em chọn phái đường môn
    mn cho em hỏi là đm thì dùng đồ ntn và khảm ngọc ntn cho hợp lý ạ?và cách pk và cách di phó bản nữa ạ
    em cảm ơn mn đã chỉ giúp

Mặc định Re: Newbie xin đc chỉ dẫn!!!!

Quote Nguyên văn bởi Yeahhhhhhh Xem bài viết
    Xin chào mn,em là ng mới đến vs game này đc 1 ngày .e chơi ở sever tung sơn mới.em chọn phái đường môn
    mn cho em hỏi là đm thì dùng đồ ntn và khảm ngọc ntn cho hợp lý ạ?và cách pk và cách di phó bản nữa ạ
    em cảm ơn mn đã chỉ giúp
    Mới chơi thì dùng đồ Ký thôi,nv cho hoặc mua trong tùy thân.
    Ngọc ưu tiên Sinh lực,công cơ bản,chí mạng.
    Cấp thấp ĐM pk chưa tốt,tuy nhiên các phái tầm này đồ yếu máu ít nên combo có thể giết ng đc,combo gồm Hỏa Liên->Lạc Nhật->Truy Tâm.
    Bí cảnh,TVP thì đứng xa mà nã vào,boss dí mà tụt máu kinh quá thì lướt hoặc khinh công ra ngoài.

Mặc định Re: Newbie xin đc chỉ dẫn!!!!

lên cao đi,cỡ cấp 100 có skill bạo vũ ĐM mới thực sự mạnh,sólo cân hết có lẽ chỉ trừ NM vì nó có băng,bắn ĐHĐ vài phát nó tằng hình,chờ nó hiện thả combo là vẹo
    mới chơi cố full set đồ max theo lv của bạn,sau này ráng kiếm full set thừa ( gắng đc thì lên Hiếm)
    lam gì thì làm,ĐM mình đánh xa thì đó là lợi thế,ko cần phải cắm đầu vô tank boss/người cứ đứng xa mà nã vào thôi
    đặc biệt khi pk thì ráng đợi ít nhất hồi 2 skill Hỏa liên + lạc nhật rùi lại quay vô nã,như thế tí lệ kết thúc địch cao hơn