Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Angry Cách tốt nhất là không mua vàng tốn xăng tốn tiefn điện thoại mà vớ vẩn vẫn bị lừa !!

Mọi người tâm lý ai chả muốn mua rẻ được vàng nhiều. Chốt đc cái giá 200k / 1 vạn anh em bang dồn tiền đi mua 39 vạn vàng gửi gắm vào phó bang chủ. Ai dè hẹn hò giao dịch vàng đc cả tuần mà đến lúc đến nơi cứ từ từ từ từ ( người bán có người mua còn từ từ) bạn mình nó đi xa đến địa bàn của người bán vàng thấy nguy hiểm quá chạy về mất. Hẹn hò hơn 1 h đồng hồ. 39 vạn x 200k tiền mặt ~ 8 M tiền mặt mà bị bọn nó cướp thì nguy hiểm. Thôi từ giờ cứ nạp thẻ lấy vàng cho lành. ( các bác đừng ham rẻ 1 lừa đảo, 2 là bị cướp đấy)

Mặc định Re: Cách tốt nhất là không mua vàng tốn xăng tốn tiefn điện thoại mà vớ vẩn vẫn bị lừa !!

giá 200k/ 1 vạn thì gặp thể loại ấy là đương nhiên. Những ng bán vàng chân chính sẽ biết đc kiếm ra vàng trong game này khó cỡ nào và nhất quyết ra 1 giá là 250k/ 1 vạn.. T toàn đến tận nơi GD chứ chẳng cần ai đến

Mặc định Re: Cách tốt nhất là không mua vàng tốn xăng tốn tiefn điện thoại mà vớ vẩn vẫn bị lừa !!

hên là bác đi về chứ không 1 cũng bị nó lừa đảo đưa tiền cho 1 ng` bán game khác, 2 là cũng dính phải vàng hack, or chính nó tự báo acc bị hack

Tại tớ ở xa với mới chơi nên không rõ... nhờ bạn nó đi GD hộ, bị lừa nhiều phết rùi . Càng chơi càng nên vào forum đọc cho đỡ nguy hiểm. Mà sv giờ toàn người kêu bán đồ lót đòi vàng trước... xem toàn accc dưới 9x tên thì clone mà rao xong cứ đòi ngươi ta đưa vàng mới bán =.=! nói thật đưa vàng 2-3 lần chả lần nào nhận đc hàng nên giờ chơi cứ nhận đc hàng rùi gd vàng cho lành :V