Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định Lỗi phím 1->0 không ấn được

Các bác giúp e vụ này với , bàn phím e hoàn toàn bình thường , lúc đăng nhập pass e thử ấn trên dãy nút số vẫn bình thường . Khi vào game e sử dụng vật phẩm hay skill nhanh là hoàn toàn vô tác dụng . E để lên hàng Alt+1->0 thì được nhưng k quen . E cài đi cài lại game vẫn bị .

Mặc định Re: Lỗi phím 1->0 không ấn được

Chào Bạn !
    Bạn nhấn phím Esc chọn phần Cài Đặt Phím Tắt và chỉnh về Phím Tắt Ngạo Kiếm Vô Song nhé.
    Thân !
    Chân tâm càng lương thiện, thì khi gục ngã nó sẽ biến thành hận thù sâu nặng.

E đã thử nhưng vẫn k đc AD Nó vẫn k ăn khi sử dụng vật phẩm hay skill nhanh

Mình cũng vừa bị như vậy sau khi vào chiến trường lúc 7h, trước đó đi đào bảo phím tắt dùng bình thường, sau khi vào chiến trường được 5' thì lỗi hoàn toàn, mặc dù chat trong game vẫn gõ số được bình thường, vào đổi phím thì đổi ô phím tắt mở rộng cho phím tắt thì được (1 đổi = alt + 1) còn đổi ngược lại thì ko (alt + 1 = 1), nói chung là gõ 1->0 game hoàn toàn ko nhận ra đó là thao tác phím tắt mà chỉ nhận diện đó là ký tự bàn phím

báo lên hỗ trợ thử xem mấy bạn !

Ko hiểu NPH khóa phím số 0 và 1 để làm gì ko biết. đang để skill quen giờ để lên phía bên trên khó dùng

phim 1 không dùng đươc như vay đi chiên truong se không công bằng giửa các phái xin admin xem xet lam lại
    chân thành cam ơn!

acc clone của mình thi dùng dc phím số 1 mà acc chính thi ko được, vào cài đặt phím tắt thì nó báo là: 1 là phím ko thể cài đặt. Thế là thế nào hả ad

sao hôm nay t cũng bị thế, chỉ có dàn phím từ 1->0 là bị, đánh tiếng việt thì bình thương, cho hỏi đã có cánh giải quyết chưa z

tắt Unikey là dc các bạn nha.::