Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Chủ đề: Cho em hỏi chút

Mặc định Cho em hỏi chút

Tình hình là em đang chơi nga mi và mới lên 8x nhưng em đang thắc mắc là em tăng điểm như này không biết đã đúng chưa

Thể 300
    khí 499
    Thân 145

Mong các anh giúp em và cho em hỏi là lúc em lên 8x em được còn tọa kỵ nhưng em ko biết lỡ đánh chết nó ko thu phục thì giờ làm thế nào với ạ
    Em cảm ơn

Mặc định Re: Cho em hỏi chút

acc nm luc đầu thi đánh hơi cũ chuối tý vay la cung dc rồi về sau khi lv cao + đồ đạc này nọ thì tính tiếp nhé !

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    acc nm luc đầu thi đánh hơi cũ chuối tý vay la cung dc rồi về sau khi lv cao + đồ đạc này nọ thì tính tiếp nhé !
    vâng em cảm ơn .......................

còn phải tuỳ vào túi tiển của mình nữa , 1 acc NM phải ráng sắm set ngựa 2 hoac 3 vào cho nó trâu !!! ráng phấn đấu cho 1 set trang bị ngựa là oke . Chúc may mắn

Quote Nguyên văn bởi Alpenliebe Xem bài viết
    còn phải tuỳ vào túi tiển của mình nữa , 1 acc NM phải ráng sắm set ngựa 2 hoac 3 vào cho nó trâu !!! ráng phấn đấu cho 1 set trang bị ngựa là oke . Chúc may mắn
    Vâng, em cảm ơn ...................

Quote Nguyên văn bởi Ăn Thịt Bò Xem bài viết
    Tình hình là em đang chơi nga mi và mới lên 8x nhưng em đang thắc mắc là em tăng điểm như này không biết đã đúng chưa

Thể 300
    khí 499
    Thân 145

Mong các anh giúp em và cho em hỏi là lúc em lên 8x em được còn tọa kỵ nhưng em ko biết lỡ đánh chết nó ko thu phục thì giờ làm thế nào với ạ
    Em cảm ơn
    vậy là oke rồi, sau này cứ lên lv thì fang điểm tiềm năng dzo khí và thân thôi, thể tăng 300 tạm dừng, ko tăng nữa. Kiếm thêm 1 số linh thạch tăng chính xác, nguyên khí, thân pháp, tăng giảm ngũ hành, kháng thổ mà dùng :3

Quote Nguyên văn bởi Bestkiller Lạc Sơn Xem bài viết
    vậy là oke rồi, sau này cứ lên lv thì fang điểm tiềm năng dzo khí và thân thôi, thể tăng 300 tạm dừng, ko tăng nữa. Kiếm thêm 1 số linh thạch tăng chính xác, nguyên khí, thân pháp, tăng giảm ngũ hành, kháng thổ mà dùng :3
    Vâng, em cũng chỉ tăng thể đến 300 thôi mà anh

Dưới cấp 9x chơi buff cho nhàn ^o^ còn bạn đầu tư nhiều ; max khí 15x thể còn lại vào thân
    Max khí điều đương nhiên , thân để có chính xác cao , né và bạo kick cao ;Thể 1xx để khi buff ko bị quá ít khi solo 1 vs 3 người .

Quote Nguyên văn bởi Ăn Thịt Bò Xem bài viết

Thể 300
    khí 499
    Thân 145

Em cảm ơn
    Mua dây bắt ngựa trong shop game (300 vàng khóa) đánh ngựa còn tầm 120k máu, bắt phát 1 xác suất ra ngựa ngon khá cao
    bestkiller
    Nga My
    Tộc • Lầu_Xanh ☼ Bang • OnePeice
    Biện Kinh • Lạc Sơn

Quote Nguyên văn bởi Nga My Tập Chơi Xem bài viết
    Dưới cấp 9x chơi buff cho nhàn ^o^ còn bạn đầu tư nhiều ; max khí 15x thể còn lại vào thân
    Max khí điều đương nhiên , thân để có chính xác cao , né và bạo kick cao ;Thể 1xx để khi buff ko bị quá ít khi solo 1 vs 3 người .
    anh ơi em ko hiểu maxx là bao nhiêu, em tăng khí lên tận 520 rồi
    mong anh giải thích giúp em

em đánh quoái 1k3 với 1k4 mà em cấp 83 rồi

Quote Nguyên văn bởi Bestkiller Lạc Sơn Xem bài viết
    Mua dây bắt ngựa trong shop game (300 vàng khóa) đánh ngựa còn tầm 120k máu, bắt phát 1 xác suất ra ngựa ngon khá cao
    vâng em bắt được rồi
    cảm ơn anh