Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14

Mặc định Re: Cái Bang : Công Thủ Toàn Diện

ghê tui củng đang chơi cai bang ma ông up hinh nay lên tui thấy càng thích cái bang nhi3

Quote Nguyên văn bởi Phạm Thái Hà Xem bài viết
    Cày ra tiền ai chẳng muốn nhưng mình không có thời gian cày, mỗi ngày vào mạng khoảng 4 tiếng thôi. mình chơi có 1 acc mà còn "đứt kết nối với máy chủ" huống chi nhiều acc. Còn 1 việc rất khó hiểu muốn hỏi ý kiến của bạn: Mình nạp 20k được 600 vàng, trong TTGD bán cái mũ giá 7320v, mình bỏ 450v+6870vk, nó đã xác nhận rồi, 02 ngày sau vô thấy cái mình đặt mua mất tiêu mà vàng của mình cũng không trả lại. Vậy là sao? không lẽ tiền đó giống như tiền đặt cọc nhà đất à, nếu mua thất bại là không hoàn trả à
    à cái này xác nhận với bạn là lỗi game. mới vừa bị hôm qua thôi, những ai đăc mua trong TTGD sẽ mất hết và NPH sẽ sớm đền bù lại cho chúng ta thôi yên tâm

Quote Nguyên văn bởi Chu Thái Từ Xem bài viết
    à cái này xác nhận với bạn là lỗi game. mới vừa bị hôm qua thôi, những ai đăc mua trong TTGD sẽ mất hết và NPH sẽ sớm đền bù lại cho chúng ta thôi yên tâm
    uh, mong rằng đó không phải là tiền đặt cọc nhà đất. Mình muốn hỏi thêm 1 chút, full đồ là ko thể nhưng mua từng món chắc có giá phải ko, mình muốn mua trang bị hiếm cho cấp 8x khoảng 500k không bạn. 1 món giá 500k đó (còn ép thủy tinh thì tự mình ép). Giá này cao hay thấp

Quote Nguyên văn bởi Phạm Thái Hà Xem bài viết
    uh, mong rằng đó không phải là tiền đặt cọc nhà đất. Mình muốn hỏi thêm 1 chút, full đồ là ko thể nhưng mua từng món chắc có giá phải ko, mình muốn mua trang bị hiếm cho cấp 8x khoảng 500k không bạn. 1 món giá 500k đó (còn ép thủy tinh thì tự mình ép). Giá này cao hay thấp
    tùy vào sv bạn mở nữa, nhưng 1 món 500k là quá đắt! đồ 8x hiếm bây giờ sv mình tầm 30k-40k(sv mở dc 48 ngày) còn sv mới ra đồ 8x thì bạn dùng hoạt lực mà chế tầm 100k 1 món thôi bạn à, nếu 500k bạn có thể khảm full linh thạch rồi đó