Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Mặc định VD sẽ đi về đâu?

ai cũng biết là Hoa Sơn tank cực đỉnh với skill né 100, đã thế còn dc kill lướt dame to với skill dứt điểm 9 kiếm. bởi thế nên SV nào cũng thấy HS chiếm đại đa số khi đi CT cũng như PK đơn đấu, mà game này thì VD yếu thế hoàn toàn trước HS
    vậy thì còn ai chơi VD khi mà cứ ra là bị HS dứt điểm, đánh dame vào HS thì toàn bị né
    đánh xa hơn hơn thì phạm vi đánh của VD ngắn hơn DM hay ĐHD, tốc cũng ko bằng dc người ta, ôi thôi thua đủ kiểu

Mặc định Re: VD sẽ đi về đâu?

Đôi khi chơi Võ Đang nó là đam mê bạn à . Thích thì chơi chứ cứ thấy phái nào mạnh lại move qua thì nói làm gì.

Không biết server khác sao ở server mình CT NCT toàn Võ Đang top 1 thôi giờ làm gì có HS top . ĐM giờ đi NCT chưa chắc ngon như VD đâu .
    ================================================== ======================
    KiếmNamChíTôn
    Thái Sơn - Biện Kinh

cứ bình sờ tĩnh.....như bao game kiếm hiệp khác võ đang trâu về cuối..... bọn hoa sơn như minh giáo của kiếm thế dc giai đoạn đầu thôi, sau yếu sùi....võ đang càng về sau càng trâu vật ..nhưng sợ đến khi trâu ngi cmm game

that, doi den ngay VD len ngoi chac chang con ai choi VD nua, noi gi den cho doi

Quote Nguyên văn bởi TànSát1990 Xem bài viết
    cứ bình sờ tĩnh.....như bao game kiếm hiệp khác võ đang trâu về cuối..... bọn hoa sơn như minh giáo của kiếm thế dc giai đoạn đầu thôi, sau yếu sùi....võ đang càng về sau càng trâu vật ..nhưng sợ đến khi trâu ngi cmm game
    Minh Giáo Kiếm Thế mà yếu
    Chùy thì hơi thọt chứ Kiếm mạnh lắm bạn à,solo đc hệ Kim đấy.

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Minh Giáo Kiếm Thế mà yếu
    Chùy thì hơi thọt chứ Kiếm mạnh lắm bạn à,solo đc hệ Kim đấy.
    Like bạn với comment này kaka.
    ================================================== ======================
    KiếmNamChíTôn
    Thái Sơn - Biện Kinh

xu thế lên 100 là di dân qua HS cỡ 1/3 dân số rồi thì VĐ hay nói cả hệ thổ thọt là phải thôi

Bác chủ top theo mình thấy không nên chơi game...vì bác chơi toàn là muốn mạnh hơn ngta, muốn đè ngta..nếu bác có tiền, muốn mạnh thì đập vào là bác trâu ngay...

co muon cung lam dech gi ma hon dc nguoi ta, co danh mon mat cung cha an dc HS dau, nen cung cha co mong muon gi cao xa

may chu nhu the moi thua ngta thu nhat vd ki voi hs.may chu ma an lun hs de dang game dong cua me roi..t2 len kill 110 vd co kha nag thang hs voi chiu dat bay..neu nhu hs luot toi dinh bay la cam chac cai thua.cai j cung can co ki nag pk dat biet la doi voi phai ki he..