Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định cach kiem hong thuy tinh va tu thuy tinh ...

Anh em cho mình hỏi ... muốn kiếm hồng thủy tinh và từ thủy tinh như thế nào ạ ? ... mình mới tập chơi ... thấy người ta đập đồ lên 13 14 ... mình lải nhải mới 8 9 mà từ thủy tinh tỉ lệ đã thấp ... thì lúc đó chắc phải cần hồng thủy tinh . nhưng thật sự mình k biết kiểm hồng thủy tinh ở đâu . mua thì thấy ng ta bán 1 viên 3k- 4k vàng 1 viên . như thế tôn quá ... pro giúp mình tí xíu

Mặc định Re: cach kiem hong thuy tinh va tu thuy tinh ...

bạn dùng thủy tinh hợp quyển hồng (có trong kỹ năng sống + đấu giá + TTGD) với 4 viên tử là được 1 cục hồng
    Lần sửa cuối bởi Bạch Phong Vân; 09-05-2014 lúc 11:56 AM
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Quote Nguyên văn bởi Bạch Phong Vân Xem bài viết
    bạn dùng thủy tinh hợp quyển hồng (có trong kỹ năng sống + đấu giá + TTGD) với 3 viên tử là được 1 cục hồng
    4 tử 3 tử thì tôi đi buôn htt cho rồi

Quote Nguyên văn bởi ron199 Xem bài viết
    Anh em cho mình hỏi ... muốn kiếm hồng thủy tinh và từ thủy tinh như thế nào ạ ? ... mình mới tập chơi ... thấy người ta đập đồ lên 13 14 ... mình lải nhải mới 8 9 mà từ thủy tinh tỉ lệ đã thấp ... thì lúc đó chắc phải cần hồng thủy tinh . nhưng thật sự mình k biết kiểm hồng thủy tinh ở đâu . mua thì thấy ng ta bán 1 viên 3k- 4k vàng 1 viên . như thế tôn quá ... pro giúp mình tí xíu
    TTT có rất nhiều cách kiếm , đi đào bảo , cày tầm 100 acc clone chỉ ăn với đào bảo thôi, mở hành cước thương nhân , đi kỳ ngộ bí cảnh , ... còn HTT thì chỉ có cách ép từ TTT lên thôi hoặc đi kỳ ngộ bí cảnh
    Lần sửa cuối bởi Thạch Phá Thiên; 09-05-2014 lúc 09:49 AM

Quote Nguyên văn bởi ron199 Xem bài viết
    Đi Kỳ Ngộ BC 3,đánh boss cuối có thể đc Hồng TT ko khóa,mở rương có thể đc Hồng TT khóa.

Vào gia tộc,chăm chỉ cày cống hiến,tộc cấp 2 mua Tử và Hồng khóa trong shop thuộc địa gia tộc,Tử 1k8,Hồng 8k.

Đào bảo,đánh quái hoặc mở rương ra Tử TT khóa.
    4 Tử TT ghép thành 1 Hồng TT,mỗi lần ghép tiêu hao 1 Thủy Tinh Hợp Quyển Hồng.

còn nếu có pt ngon : bạn cũng có thể train Thiên Tầm Cốc 3 mỗi ngãy train dc 1h30p... làm nv ở thiên tâm cốc.. bạn cũng sẽ may mắn nhận dc hồng thủy tinh + tử thủy tinh- cái này dành cho người có pt ngon... lên đó còn pk tranh bãi tranh boss

Quote Nguyên văn bởi ThapTamMuoi Xem bài viết
    còn nếu có pt ngon : bạn cũng có thể train Thiên Tầm Cốc 3 mỗi ngãy train dc 1h30p... làm nv ở thiên tâm cốc.. bạn cũng sẽ may mắn nhận dc hồng thủy tinh + tử thủy tinh- cái này dành cho người có pt ngon... lên đó còn pk tranh bãi tranh boss
    Đồ +8 +9 mà lên đấy...cho quái hấp hả bạn

tử thuy tinh cũng đâu co gì khó kiếm , nổi đi TTC3 cung dc vài viên.