Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Unhappy vấn đề phụ tu phái

adm và mấy bạn cho mình hỏi chút. Mình đã phụ tu 5 phái, giờ mua phụ tu lênh có đổ phái phụ tu dc nữa không. giá phụ tu lệnh đắt vãi chưởng

Mặc định Re: vấn đề phụ tu phái

Quote Nguyên văn bởi thuanthan Xem bài viết
    adm và mấy bạn cho mình hỏi chút. Mình đã phụ tu 5 phái, giờ mua phụ tu lênh có đổ phái phụ tu dc nữa không. giá phụ tu lệnh đắt vãi chưởng
    Mình nghĩ vẫn được bạn, bạn có thể phụ tu bao nhiêu tùy, chủ yếu Bác Hồ có cho phép không

Mặc định Re: vấn đề phụ tu phái

dc chuyen hapi song tu bao nhju lan vay ad. minh chuyen 3 lan roi gio mun wa DHD ko dc. co cach nao wa ko ad?

Talking HSLK SongKhắc + Đổi về phái chủ tu

1/ HSLK SongKhắc thì trong pt fải có 2 fái kị nhau - mình HS mún đi chung với bạn mình là HS thì mình chuyễn về fái chủ tu là TV lập pt đăng kí HSLK - x0g mình chuyễn về HS thì có dx coi là hợp lệ k ?
    2/ mình phụ tu HS mún đổi về chủ tu TV thì thấy nó để 1 lần 1 tuần tức là tính theo 1 tuần bình thường hay vd : mình đổi về chủ tu TV thứ 3 thì fải để thứ 3 tuần sau mới dx về HS ?
    - Tks mn - mong dx câu tl sớm nhất -

Mặc định Re: HSLK SongKhắc + Đổi về phái chủ tu

Cái vấn đề 1 thì mình thật sự k bik là có được hay k
    Vấn đề 2 thì mình biết: Mỗi tuần bạn được đổi phái 1 lần, tức là dù bạn chuyển sang TV thứ 3 thì thứ 2 tuần sau là có thể đổi lại rồi
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Mặc định Re: HSLK SongKhắc + Đổi về phái chủ tu

"1/ HSLK SongKhắc thì trong pt fải có 2 fái kị nhau - mình HS mún đi chung với bạn mình là HS thì mình chuyễn về fái chủ tu là TV lập pt đăng kí HSLK - x0g mình chuyễn về HS thì có dx coi là hợp lệ k ?"

mình xin trả lời là k dc bạn nhé, bạn đăng kí thiên vương thì phải đánh tv, nếu về hs thì bạn k dc đánh đâu