Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 30

Mặc định Re: Côn Luân ... Solo sao phải xoắn

Mấy bác toàn Pro trên miệng ko. Ko đánh sâu tìm hiểu kỹ mà phát biếu. T CL 518 có con HS nào kém t 30 CL dám đánh ko. ĐM ngang CL côn luân t vả cái chết. Làm gì có cơ hội mà đánh. Chịu thua mấy bác. Chơi Côn luân lâu ngày mà úp điểm cả sang máu.

nói thật mình mới chơi đc 2 tháng cl có cãm giác đã lắm , tuy ky hệ với hoa sơn đánh nó ko hề gì nhưng có lúc cũng giết đc nó( hội đồng) mình nghĩ cái con lôn cần là dòng chí mạng thật cao , phải kết liễu đc 1 phát , chiêu trận pháp dùng để giữ chân đối thủ mà thôi có thể đi CT nhìn vào thấy đông xoắn phát bỏ đi hên hên cũng lượm đc 1 em

Côn Lôn ăn được Hoa Sơn hơn 10 công lực ư ?
    Mình chơi HS, CL hơn 10 công lực thì xin phép ko bàn ở đây (nói thật là có đánh CL cũng ko ăn dễ dàng đâu) nhưng kém 10 công lực thì xin khẳng định với chủ thớt mình mình đánh Côn Lôn từ chạy cho tới chết đảm bảo ko có cửa thắng.
    Thứ nhất là vấn đề khắc hệ, cái này ai cũng hiểu rõ ko cần bàn nhiều.
    Thứ hai là khắc chế, Hoa Sơn có skill Kiếm Tâm Thông Minh có thể soi được Côn Lôn khi tàng hình, lúc này thích thì lựa thời cơ đánh, không thì thì chạy lòng vòng đợi hết tàng hình thì Côn Lôn xác định luôn. Về tốc độ thì Hoa Sơn hơn hẳn Côn Lôn lại còn có skill Tiên Nhân Chỉ Lộ lướt tới combo hoặc tẩu thoát. Hai điểm này đủ để Hoa Sơn thịt Côn Lôn rồi.
    Nói thật khi đánh với CL ngang tầm mình rất khoái, tàng hình thì bật mắt lên soi rồi khinh công, đua ngựa, lướt tới lướt lui các kiểu. Hết tàng hình thì rỉa máu hành hạ chán rồi mới dồn combo.

Quote Nguyên văn bởi KENTOP Xem bài viết
    mình đi CT nằm trong top 10 là bt. số liên sát toàn 20 30. Hoa Sơn mở mắt soi lên thì cũng thường thôi bạn nhé. Vì CLuan + tăng máu, nếu CL của mình bgio là 200 thì máu lên 11k7 rồi. Mình solo rất nhiều, tới hoa sơn CL 212 cũng không kết thúc mình trong vòng 1combo, còn CLuan thì dư sức kết thúc Hoa sơn hơn 10 CL trong vòng 1 nốt nhac nhé Bạn có thể hỏi các pro PK côn luân thì biết. Côn luân chỉ ngán tiêu dao thôi

Gắn bó với Côn luân nhiều rồi mà lúc viết bài lấy tên skill trên Diễn đàn nhưng mà thánh cũng hiểu mà. Mình lv 89 CL 200 nhưng solo với hoa sơn mở mắt soi CL 212 lên. Chém mình 1 combo không bgio chết được vì máu mình 11k7. còn Hoa sơn máu 8k. Skill Côn luân hoàn toàn bỏ qua né tránh nếu bạn biết sài và đọc kỹ skill của nó. Mình kết thúc thằng Hoa sơn 212 trong vòng 1 nốt nhac tỉ thí 10 lần thua 1 ăn 9
    Xin lổi các thánh côn lôn quá tự cao ( kết thúc hoa sơn nhu lòng bàn tay hã) tự vả vào mồm đi tao hoa sơn cl 137 đánh với con lôn tiềm long công lực trên 140, chỉ trong 3 giây CL lăn quay về ôm thủ khố nhé. Chưa bao giờ gặp côn lôn trong chiến trường mà tao đuổi theo mà thoát cả và cũng chưa bao giờ thua côn lôn trên cl chú đừng nói là dưới công lực ( trên công lực trong khoang cách cho phép chứ kinh hồng mà đập với tiềm l thì chết là phải)

Đang định chơi côn lôn mà đợt trước chơi đào hoa đảo, công lực có hơn thằng em chơi côn lôn tý (Mình 300 nó tầm 280, đồ ngang nhau mà hình như nó thua bộ đồ ngựa) mà giết nó như con, đánh 10 trận win cả 10 @@ Có lẽ thằng đó PK gà! AE ai cho nhận định chính xác về côn lôn xem...
    Lần sửa cuối bởi KiếnKụtCánh; 22-04-2015 lúc 03:56 PM

Quote Nguyên văn bởi KiếnKụtCánh Xem bài viết
    Đang định chơi côn lôn mà đợt trước chơi đào hoa đảo, công lực có hơn thằng em chơi côn lôn tý (Mình 300 nó tầm 280, đồ ngang nhau mà hình như nó thua bộ đồ ngựa) mà giết nó như con, đánh 10 trận win cả 10 @@ Có lẽ thằng đó PK gà! AE ai cho nhận định chính xác về côn lôn xem...
    CL lên 110 đánh hệ thủy chấp hơn < 200 cl các hệ còn lại trên 100 cl đổ xuống đánh đc hết...... cao hơn thì tùy trình pk.......... riêng TL thì hên xui nhưng TL cũng trả làm gì đc CL

Quote Nguyên văn bởi KiếnKụtCánh Xem bài viết
    Bạn gặp thằng CL pk gà chứ Đào Hoa solo kém mà,gặp ĐM còn chả ăn đc chứ đừng nói CL,với cả nếu bạn full set ngựa mà nó ko có thì chênh lệch chiến lực 2 acc khá lớn.

CL solo với hs thì skill tàng hình đánh nhát đầu tiên vào hs kiểu j cũng bị né nhé các b, khi vào trận hs gap cl,thì hs sẽ lao vào ngay, bạn chỉ cần nhảy và chạy cho hs hết skill soáy rùi b mới quay lại đập dc thằng hs, vì khi đứng yên với lúc soáy thì hs né cực cao, kể cả tàng hình đánh cũng miss, khi hs di chuyển thì hiệu ứng giảm né của skill cl mới có tác dụng, chứ mà hs đứng im b vào đập ngay thì chắc chắn mis 100%.
    còn sau 100, kiểu j bạn cũng fai dụ dc thằng hs xuất skill 100 ra b mới vào tank hs dc, k thì hs chỉ cần xuất 1 skill 100 cl nằm luôn.
    Sau 110 k fai nói, cl có phân thân, chẳng sợ fai nào, ngang đồ chấp DM 1 combo skill.

Quote Nguyên văn bởi vodanh999 Xem bài viết
    thang lap topic nay ngu vai, hs ma thua cl chac gap 1con ga cong nghiep rui.tao chap tthang cl hon tao 30cl lun chu dung noi la ngag do... vai that
    b hơi nhầm, nói chung là phái nào cũng có ưu điểm và nhược điểm, nhưng mà hs chỉ hơn cl cái né cao thôi, kể cả hs hơn tầm 20-30 cl, chạy combo dame đầu của hs, quay lại vả cho hs 1 nhát nằm luôn, có 6s để giết hs, là lúc hs di chuyển, còn khi hs đứng yên, tàng hình vào đập mis 100%.
    Lần sửa cuối bởi á đù 111222; 13-05-2015 lúc 10:00 AM

Quote Nguyên văn bởi á đù 111222 Xem bài viết
    b hơi nhầm, nói chung là phái nào cũng có ưu điểm và nhược điểm, nhưng mà hs chỉ hơn cl cái né cao thôi, kể cả hs hơn tầm 20-30 cl, chạy combo dame đầu của hs, quay lại vả cho hs 1 nhát nằm luôn, có 6s để giết hs, là lúc hs di chuyển, còn khi hs đứng yên, tàng hình vào đập mis 100%.
    Skill HS mỗi 6s có 0,5s né tuyệt đối...chứ không liên quan đến việc HS di chuyển hay bất động nhé

Nghịch thử acc CL,h công 180,tàng hình công cơ bản lên 7k3,lắc 4 lên 7k9,chưa có cục cn nào,ngựa 3-3
    Vả mấy thằng VĐ ĐM Ỷ Thiên công <300 toàn 1 nốt nhạc,dam sét đầu cm 6k+