Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Talking Mong admin cho thêm 1 lan song tụ free !

Tình hinh la sap ra Phien bản CHLT vs nhiều tính năng vs skil 110 mới ! vì thế mong admin co thể cho mỗi 1 acc thêm lần song tụ free ! Để mọi người co thể chọn 1 phái mình muốn thich hop vs skill 110

Mặc định Re: Mong admin cho thêm 1 lan song tụ free !

truoc khi lập acc đã co vãi lần free đáng lẽ ra phải biết trân trọng nó chứ đồng chí .

mình thi còn 3 lần ! nhưng má mấy dua trong Bang mih no mua lại acc mà hêt mat lượt nhìn 1v 1 lan song tụ mà nó khóc nhìn tội nên mới xin nè

Có nghĩa là bây giờ thấy skill 110 phái nao bá đạo thì xin free để nhà nhà ,người người cùng chơi phái đó đúng ko,bạn tốt bạn tốt

Nếu nhà nhà, người người nhào vô đường môn thì nguy, phái khác còn đường nào để sống
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Skil 110 TD là bá nhất Td hết hi vọng r

Quote Nguyên văn bởi ConHeo Xem bài viết
    Skil 110 TD là bá nhất Td hết hi vọng r
    tai do TD move khá chậm đôi khi bị phái nội nó hành cũng mệt bù lại có skill hút về , mấy acc top hầu như ít ai choi phái TD

không free thì cũng nên cho mua bằng VK, chứ vàng KK thì chỉ có đại gia mới mua nổi thôi: hellboy:

Mặc định Xin thêm 1 lần phụ tu để đổi phái

Mình xin muốn góp ý ntn:
    Hiện tại mình đang chơi ở sv Tương Dương - Lâm Giang.và hiện tại có rất nhiều ae đã dùng hết 3 lần phụ tu mà bh muốn chuyển sang phái khác lại không được.mà giá lệnh bài đổi môn phái mình thấy ở sv cũ giá 1v quá đắt.vì vậy mình muốn GM tặng thêm cho anh em 1 lần phụ tu đổi môn phái nữa để anh em nào muốn chuyển phái thì có thể chuyển.
    Mình xin chân thành cảm ơn.