Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Lỗi bí cảnh

Angry Lỗi bí cảnh

Sao mình đi bí cảnh xong không nhận thưởng được vậy? Cứ nhấn "Bắt Đầu nhận" thì nó chả quay luôn, bị từ hôm qua đến giờ, mình ở sv Tung Sơn acc: ::TưĐồThanhVân::

Mặc định Re: Lỗi bí cảnh

Chào Bạn !
    Trường hợp này rất có thể bạn còn 5 lần Phó Bản chưa nhận thưởng nên Hệ Thống không thể nhận tiếp vì Mặc Định chỉ Lưu 5 lần gần nhất, bạn vào giao diện VIP chọn dòng Quà Đánh Giá và nhận hoặc tới NPC Bí Cảnh hoặc Thanh Vân Phong nhấp chọn Nhận Thưởng để quay 5 lần trước đi nhé.
    Chúc bạn thành công.
    Chân tâm càng lương thiện, thì khi gục ngã nó sẽ biến thành hận thù sâu nặng.

Thumbs down Lỗi không đc nhận thưởng sau khi điều phái

Tình hình là sau khi bị lỗi "TÀI KHOẢN ĐÃ ĐĂNG NHẬP" xong. 2 ngày nay em điều phái BC vs2 TVP nhưng không đc quay phần thưởng. Đã kiểm tra ở NPC báo danh TVP để nhận thưởng nhưng vẫn không có. Adm xem xét và giải quyết giùm gấp

e cũg bị như thế. đã kiểm tra ở NPC để nhận thưởng nhưg vẫn k có. em chơi ở sv An Hải. tên nhân vật TaoLàGirl . adm xem xét giải quyết zùm

OBITO cái đó không phải là do max 5 lần chưa nhận, cái này mới chỉ có 1 cái bí cảnh bấm vào không nhận được luôn mà, lâu lâu bị thế ức chế lắm
    Võ Đang KhươngVũ sever Ngân giang