Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Mặc định mong nhà phát hành game có thể fix lại chiêu phi long tại thiên

chiêu thức phi long tại thiên là chiêu thức trấn phái của cái mà chiêu thức đó lại hỗ trợ .mình chơi thấy nản thật lý do các phái khác kết thúc đời thực với 1 combo còn cái bang lại quát rộng không thể kết thúc nói nếu như ko có hỗ trợ .cái bang cùi quá toàn đào hoa đảo với tiêu dao top 1 không .anh chơi cái bang cùng nhiều đồ bằng cấp như không đánh lại ai ,đi chiến trường như phế

Mặc định Re: mong nhà phát hành game có thể fix lại chiêu phi long tại thiên

Quote Nguyên văn bởi thanhpkgavl Xem bài viết
    chiêu thức phi long tại thiên là chiêu thức trấn phái của cái mà chiêu thức đó lại hỗ trợ .mình chơi thấy nản thật lý do các phái khác kết thúc đời thực với 1 combo còn cái bang lại quát rộng không thể kết thúc nói nếu như ko có hỗ trợ .cái bang cùi quá toàn đào hoa đảo với tiêu dao top 1 không .anh chơi cái bang cùng nhiều đồ bằng cấp như không đánh lại ai ,đi chiến trường như phế
    Phái đánh rộng dam to còn đòi dam tập trung
    Thích dam tập trung thì chơi ĐM nhé.

phi long tại thiên mà là chiêu thức hỗ trợ ak ko biết chơi game sao

Quote Nguyên văn bởi thanhpkgavl Xem bài viết
    phi long tại thiên mà là chiêu thức hỗ trợ ak ko biết chơi game sao
    Chiêu hỗ trợ ngon thế mà còn chê,nó có dam và Tê nhé,hay đòi bắn 4 rồng liên tục như Kiếm Thế

cai bang kho ket thuc hon minh cai bang sever moi c150k6 ma diem tich luy thua TD c120k5 po tay luon rui .thoi gian de hoi kill Lien Hoa Lac Tran moi ket thuc dc lau that

mình chẳng hiểu bạn muốn đòi thêm cái gì nữa, skill lure quái tốt, áp sát dồn dame khỏi nói vậy mà cứ còn chê nữa mình CB cl210 k9 thôi nhưng ~220 công ko có cửa solo lại nhé, NM DHD xử tốt......họa may đi ct thì ko có tài nào ks lại DHD dc, chỉ toàn đi đánh lẻ tẻ thôi chứ combat to CB ko ăn dc nhìu cho lắm.

mình đi CT toàn top 20 trở lên(nhưng mà chẳng bao giờ lọt dc top 5 )bạn nên chơi nhiều và học tập cách PK của các phái để bik đường mà đối phó

qua Tung Của trình bày nhé bạn

minh thich Choi CB ,da so game nao minh cung Chon CB ,nhung NKVS nay minh thay cb yeu qua . DuongMon chi can 1 phat la CB ve thanh ,chi noi cb voi dm thoi ,cb yeu hon dn xa titttttt. CB minh cap 119 cl 418 .. ma danh khong lai DN 116 cl moi Y Thien .. bo tay.com

dame to và lan mà chê thế !!!
    tùy ngươig muốn chơi thể loại nào thôi

Ai Thuộc Mệnh Hệ J Thì Chơi Phái Hệ Đó