Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 36

Mặc định Re: Võ Đang khi gặp Hoa Sơn

7 % ăn đút hóa giải cơ à . Tâm bây giờ HS kém 100CL làm sao ăn được Võ Đang, ông nào phát biểu câu đó thấy hài vãi
    ================================================== ======================
    KiếmNamChíTôn
    Thái Sơn - Biện Kinh

giờ có skill 11x . nếu VD nào hơn HS tầm 20-30CL trở lên , mà cầm VD ko ăn đc HS thì tách đồ đáp shop rồi nghỉ game đi nhé các bợn . VD lên cao đc ưu tiên khá nhiều ==> kêu ít thôi .

đừng nói tới HS , gặp ĐM là sấp rồi, mà nếu như vltk1 thì ĐM hệ mộc thì không nói, còn cái này ĐM hệ hỏa mà mỗi lần gặp ĐM là ko đánh được nó cái nào, trong khi đó CB cũng hệ hỏa nhưng mình ít khi thua, cái này ai giải thích đc ko

Đánh ko lại lấy đệ tử gửi khoảng 5-6 cái thư , mỗi thư 50 bình máu. gọi nó ra map nào mà fang, gần hết máu mở thư mà lấy máu fang chết bà nó ngay .
    ================================================== ======================
    KiếmNamChíTôn
    Thái Sơn - Biện Kinh

Quote Nguyên văn bởi rồng thiếu gia Xem bài viết
    đừng nói tới HS , gặp ĐM là sấp rồi, mà nếu như vltk1 thì ĐM hệ mộc thì không nói, còn cái này ĐM hệ hỏa mà mỗi lần gặp ĐM là ko đánh được nó cái nào, trong khi đó CB cũng hệ hỏa nhưng mình ít khi thua, cái này ai giải thích đc ko
    theo mình nghĩ thì đm dame to hẵn so với cb nếu đánh xa, do đó dễ chết hơn nhiều, hơn nữa đm có combo cực khủng skill 100, dame dồn k sao đỡ nổi, chạy k kịp là tiêu bạn ạ, haizz
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

minh ko biet các bạn nghĩ sao chứ mình cũng đánh võ đang và chưa 1 thằng hoa sơn nào có khả năng đánh với mình cả

minh ko biet các bạn nghĩ sao chứ mình cũng đánh võ đang và chưa 1 thằng hoa sơn nào có khả năng đánh với mình cả

mình ko biết các bạn đánh thế nào chứ mình cũng đánh võ đang và mình chưa thua 1 hòa sơn nào trong sever mình cả . kể cả khi mà hoa sơn hơn cl mình

Quote Nguyên văn bởi Tuý Giang Xem bài viết
    mình ko biết các bạn đánh thế nào chứ mình cũng đánh võ đang và mình chưa thua 1 hòa sơn nào trong sever mình cả . kể cả khi mà hoa sơn hơn cl mình
    Thiệt k bác, y như mơ ấy, quả là khó tin
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Thiệt k bác, y như mơ ấy, quả là khó tin
    đây là sự thật . kể từ khi 11x ra thì VD dù kém HS 10-30 CL mà biết PK thì HS vẫn nằm xấp .

ù chắc bạn phải cỡ Võ Thánh mới dc pro như thế