Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Chủ đề: Tách cường hóa

Mặc định Tách cường hóa

từ khi úp bản mới mình mún tách đồ để chuyển sang đồ khác thì mỗi lần tách phải mất tới 3h chờ tác trong khi k thấy thông báo có chức năng mới này
    trong khi đó mình hỏi ae trong tộc+ bang thì k ai bị như zị, mong ad cho mình câu trả lời gấp, chứ k chuyển mấy món đồ phải ngồi canh thì chết

Mặc định Re: Tách cường hóa

Chào bạn!
    Hiện tại trong game trang bị cường hóa +12 trở lên khi tách cường hóa sẽ đợi 3h, không ngoại trừ ai cả.
    Thân!

kinh gỡi BQT , những thứ ko được nêu len trong bản update thì đừng nên thêm thắt vào làm gì BQT à !!!!! làm ơn bỏ cái vụ này đi. Những thứ cần làm thì nên làm còn những gì ko nên thì hạn chế đi , 1 tính năng không đươc thông báo gì hết và tự động cập nhật vào chẳng khác nào làm người chơi thêm phản cảm !!!!!!!!

toàn giấu diếm như mèo giấu cứt,làm mà chả thèm thông báo

Tôi kô thể nào hiểu đc tại sao NQL lại ra cái luật tách đồ cường hóa + 12 trở nên cần thời gian chờ là 3h đồng hồ làm j kô biết trong khi đã có " an toàn tài khoản " . Bản thân tôi nghĩ đây là một cản trở tương đối lớn đối với gamer ( tương đối thôi vì đối với các đại gia thì kô quan trọng cho lắm). Chơi game để vui chứ cái kiều này thì chẳng thấy vui nữa rồi

Các bác ko biết đấy thôi hiện giờ có rất nhiều bạn trẻ tách đồ ra đập lại với % thấp để kiếm vàng khóa,mình nghe nói là cũng lãi ra phết nhưng chưa thử vì đồ bjo toàn 14 vs 15 hết rồi.BQT ra cái trò tách đồ cần 3h là để cấm các bạn trẻ ấy tách đồ kiếm vk mà phải chịu khó nạp VND thần chưởng vào gameNhưng BQT ơi nhiều bạn sinh viên ko có tiền thì có đc chơi game ko vậy,làm như này game ko tồn tại đc đâu.Hãy nhớ là người giàu thì ko bjo nhiều=người nghèo nhé!

mình đã trình đơn 5 lần mà vẫn chưa tách để chuyển phái được. thật là .....(từ mất lịch sự)

Quote Nguyên văn bởi LãoQuảnGia Xem bài viết
    Các bác ko biết đấy thôi hiện giờ có rất nhiều bạn trẻ tách đồ ra đập lại với % thấp để kiếm vàng khóa,mình nghe nói là cũng lãi ra phết nhưng chưa thử vì đồ bjo toàn 14 vs 15 hết rồi.BQT ra cái trò tách đồ cần 3h là để cấm các bạn trẻ ấy tách đồ kiếm vk mà phải chịu khó nạp VND thần chưởng vào gameNhưng BQT ơi nhiều bạn sinh viên ko có tiền thì có đc chơi game ko vậy,làm như này game ko tồn tại đc đâu.Hãy nhớ là người giàu thì ko bjo nhiều=người nghèo nhé!
    Cái vụ đập đồ rồi tách ra bán kiếm vàng khóa chua lắm bạn ak. Zới lại hên xui, có khi tiền mất tật mang.
    Mình nghĩ NPH ra cái vụ này chắc chắn là có lí do khác
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

chỉ ~ ng dư hơi mới đi tách đồ mặc, bán lấy vk....tính già ra non
    cái delay 3h để troll famers đây mà

thực sự là k hiểu cái 3h này nữa.Hôm qua 1h sáng mình tính tách cái giày hiếm +17 ra để chuyển qua acc mới thì nó bảo xin 3h mới tách đc.Mình xin tách xong đi ngủ sáng hôm sau tầm 6h tính vô tách thì nó lại yêu cầu xin tách 3h nữa.Cái này mình k hiểu chẳng lẽ phải canh đúng thời gian xin 3h mới tách đc sao?