Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định NGuyên thạch là gì? làm sao ép dc

em thấy trong tiệm Tinh Vấn Tế có rất nhiều loại Nguyên Thạch, nhưng ko bik thuộc tính của các loại Linh Thạch dc hợp thành (1 LT + 2 nguyên thạch) thế nào và ép ra sao ? để em biết đường ép 1 cục

Mặc định Re: NGuyên thạch là gì? làm sao ép dc

Quote Nguyên văn bởi vuachoang Xem bài viết
    em thấy trong tiệm Tinh Vấn Tế có rất nhiều loại Nguyên Thạch, nhưng ko bik thuộc tính của các loại Linh Thạch dc hợp thành (1 LT + 2 nguyên thạch) thế nào và ép ra sao ? để em biết đường ép 1 cục
    Lịch Thạch ép từ Nguyên Thạch là bản cường hóa của Linh Thạch dùng để ghép với Nguyên Thạch.
    VD : LT dùng LT Mặc Quân ghép ra thì có dòng phòng cm với trạng thái 5 hành.

Lưu Ý : LT mới này là LT cấp 5-6
    Lần sửa cuối bởi Bạo Cúc Ma Tôn; 22-05-2014 lúc 11:23 AM

vậy là ví dụ như TÔng Phủ thì có 3 dòng hả, 1 dòng trạng thái ngũ hành + 2 dòng kháng thổ và né đòn của tông phủ hả

Quote Nguyên văn bởi vuachoang Xem bài viết
    vậy là ví dụ như TÔng Phủ thì có 3 dòng hả, 1 dòng trạng thái ngũ hành + 2 dòng kháng thổ và né đòn của tông phủ hả
    Có lẽ chỉ có 2 dòng như cũ nhưng thêm chỉ số thôi.

nhìn rát mắt thế, giàu kinh khủng thế

cái này mình đi ct tinh vẫn tệ đều là có mà,nếu 1 ngày đc 2 trận top 1 thì 18 ngày bạn sẽ có 6 nguyên thạch để lên linh thạch cấp 5

Quote Nguyên văn bởi Buông Tay Xem bài viết

bạn ơi chỉ cho mình cách ghép 2 nguyên thạch +1 linh thạch lên linh thạch mới dc k ! sao mình chả ghép dc

các bạn sai lầm khi đổi cấp 5. nên vì muốn ép lên 6 cần linh thạch hợp quyển 6.
    Còn dùng Linh thạch 5 + 2 cái nguyên thạch 5 tốn 48k HL ép lên mà ko tốn Linh thạch hợp quyển 6 nào.
    Linh thạch hợp quyển 6 chỉ có nạp thẻ mới có. Đã cày được thì ráng để dành.

cho mình hỏi dùng 1 LTI mặc quân + 2 nguyên thạch I mặc quân= LT I Ngụy Dũng, vậy có thể dùng 3 LT I NGụy Dũng ép lên LT II ko
    Trường hợp này mình lỡ ép LT I ngụy dũng