Trang 3/7 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 66

Mặc định Re: thắc mắc skill 110

Mình thấy bạn toàn than vãn trong khi mình thấy bây giờ mọi phái bắt đầu phải đánh cẩn thận với Võ Đang . Còn những cái CM kiểu VD Ko là gì với HS nghe nhảm vãi. Tầm CL cao mà HS ko cẩn thận gặp VD cũng nằm .
    ================================================== ======================
    KiếmNamChíTôn
    Thái Sơn - Biện Kinh

Mặc định Re: Skill 110 võ đang nkvs

Đây gửi bạn ảnh

================================================== ======================
    KiếmNamChíTôn
    Thái Sơn - Biện Kinh

Quote Nguyên văn bởi Ngô Kinh Xem bài viết
    Mình thấy bạn toàn than vãn trong khi mình thấy bây giờ mọi phái bắt đầu phải đánh cẩn thận với Võ Đang . Còn những cái CM kiểu VD Ko là gì với HS nghe nhảm vãi. Tầm CL cao mà HS ko cẩn thận gặp VD cũng nằm .
    bác cho mình hỏi ngoài lề tí , bác solo với ĐM cấp này phần thắng ăn thua vậy ? . Mình cũng chơi VĐ nhưng mỗi lần solo với đm toàn thua , 1 combo của Đm mình đã về thành trong khi đó skill 65 hoàng toàn k có td toàn là chết nó mới xuất ra mình đang thấy ức chế lắm , tụi đm k khảm tí ngọc gì về kháng thổ mà đánh nó k thắm còn nó đánh mình thì thôi rồi bắn thường 1 phát gần 3k máu . Mong bác giúp đỡ ít kinh nghiệm khi solo với ĐM

Quote Nguyên văn bởi PersieTeo Xem bài viết
    bác cho mình hỏi ngoài lề tí , bác solo với ĐM cấp này phần thắng ăn thua vậy ? . Mình cũng chơi VĐ nhưng mỗi lần solo với đm toàn thua , 1 combo của Đm mình đã về thành trong khi đó skill 65 hoàng toàn k có td toàn là chết nó mới xuất ra mình đang thấy ức chế lắm , tụi đm k khảm tí ngọc gì về kháng thổ mà đánh nó k thắm còn nó đánh mình thì thôi rồi bắn thường 1 phát gần 3k máu . Mong bác giúp đỡ ít kinh nghiệm khi solo với ĐM
    Bạn nói thế nào ấy chứ ĐM mà ăn 1 kiếm rơi crit thì thốn lắm chứ.

Crit nhưng k đủ để kết thúc đối phương bạn à , với lại đánh đm miss cũng khá nhìu, trong khi đó CM đm lại cao ngất ....

Võ đang mún xử đm chỉ có cách tăng kháng, chí mạng nhiều vào, ráng né combo khủng của nó thì may ra còn có cơ hội quất lại
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

Quả đúng là bẫy thông liên tục Hóng quá đi
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

đầu tiên bạn thả kiếm sau đó nhảy tầm 5s xung quanh nó rùi hãng lao vào mà đánh nó. bạn tăng Né càng nhiều càng tốt, thế mời ăn dc DM

thông liên tục trong 8s mà dame vl thế thì chết hơi bị đông

[QUOTE=Ngô Kinh;1568861]Đây gửi bạn ảnh

BẠN KIẾM AI = CL SOLO ROI POT. CHỨ DAME QUÁI NÓ KHÁC DAME NGƯỜI BẠN!!

Tag bài viết