Trang 7/7 ĐầuĐầu ... 5 6 7
Hiện kết quả từ 61 tới 66 của 66

Mặc định Re: Skill 110 võ đang nkvs

VD đi lang thang thì deck sợ thằng nào, kể cả Tiêu Dao, chỉ mỗi thằng HS là deck chạy đâu dc cả

Nói thế võ đang bá rồi. Liệu đủ sức khi trúng kill 110 của thiên vương không. 1 thương kết thúc dối thủ nhanh chóng

cũng đừng có quên skill 95 của võ đang, dội ngược tất cả các skill ngoài trừ skill hệ mộc thậm chí là hiệu ứng phù trợ. thì thiên vương cũng hy vọng đừng có 1 kích là chúng mặt của mình nhá
    mà tui phát hiện ra là skill 110 zo dame lag cũng ko báo dame như skill 100

Quote Nguyên văn bởi vuachoang Xem bài viết
    cũng đừng có quên skill 95 của võ đang, dội ngược tất cả các skill ngoài trừ skill hệ mộc thậm chí là hiệu ứng phù trợ. thì thiên vương cũng hy vọng đừng có 1 kích là chúng mặt của mình nhá
    mà tui phát hiện ra là skill 110 zo dame lag cũng ko báo dame như skill 100
    95 phản dam thôi không phản hiệu ứng,không phản công kích thường,và 30s mới có 1 lần phản.

Mình thì mình khoái chơi bẫy,giống như đi săn thú vậy, đặt ở đâu đó và rình con mồi sập bẫy ,dù con mồi có khôn ngoan thì chúng ta cũng khôn ngoan ,hãy lừa chúng dẫn dụ chúng ,bằng mọi cách đoạt lấy mạng của chúng ,đối mặt như những anh hùng trong truyện của Kim Dung ,oai vệ bễ nghễ như Tào Tháo ,cũng tính là cái gì,giết xong hẵng nói

Nghe mấy bác nói mà em phải làm ngay con VĐ. Mới chơi trò này, nhưng thực sự là vẫn yêu VĐ từ cái hồi VLTK

Tag bài viết