Trang 1/7 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 66

Mặc định VĐ len Cuoi Phieu Vu hay U minh+Ban Luan Ve skill 110 VD .

Theo cac ban vd len cuoi u minh hay phieu vu .minh hoi ban khoan ,va cac ban da xem skill 110 cua cac phai chua ,va nhin lai vd minh skill tn .minh thay skill 110 ma nan qua cac ban a

Mặc định Re: VĐ len Cuoi Phieu Vu hay U minh+Ban Luan Ve skill 110 VD .

Quote Nguyên văn bởi NamBaVuong Xem bài viết
    Theo cac ban vd len cuoi u minh hay phieu vu .minh hoi ban khoan ,va cac ban da xem skill 110 cua cac phai chua ,va nhin lai vd minh skill tn .minh thay skill 110 ma nan qua cac ban a
    Tùy,theo mình cưỡi PV hơn,VĐ cần sống dai mới giết ng đc bạn ạ.
    SKill 110 VĐ chưa có đk mà test,tuy nhiên nếu dẫm chông dam liên tục thì skill đó bá cmn đạo ấy chứ,nhưng nếu nhảy dam đúng 1 phát rồi thôi thì phế

Theo mình skill 110 dẫm vào là ăn dam liên tục.

skill 110 thiên về đánh DHD! skill 110 cua nm muon ăn khó càng thêm khó.
    Lần sửa cuối bởi kieuphong1111; 14-05-2014 lúc 06:55 PM

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Tùy,theo mình cưỡi PV hơn,VĐ cần sống dai mới giết ng đc bạn ạ.
    SKill 110 VĐ chưa có đk mà test,tuy nhiên nếu dẫm chông dam liên tục thì skill đó bá cmn đạo ấy chứ,nhưng nếu nhảy dam đúng 1 phát rồi thôi thì phế

Theo mình skill 110 dẫm vào là ăn dam liên tục.
    -Cac game khac minh thay vd skill dep khoi noi ,ben nkvs nay skill vd nhin tam thuong qua .nhin skill 110 cung vay ,minh gio k10, di ct cung toan top 10 , dang gap nan vi ho chuyen hs nhieu qua yeu vd co bam tru toi cung ko lo roi xa

Thấy skill 110 của hoa sơn thấy mà ghê. Cộng dame dồn skill 100, thế thì vđ bay vô là 1 phát về thành rồi
    BạchPhongVân - Server: Dương Châu - An Hải

tội ngì là skill đánh đc liên hồi chứ....đứng yên 1 chỗ tụi nó nhảy con mẹ ra thì = hòa

Mình thấy skill VĐ vậy cũng đc rồi. Nếu ngoại hình kiếm ngưng tụ mình đứng vào giữa thì phái cận chiến nó đánh bằng niềm tin ah.
    Mình chỉ không hiểu cái dòng: Khiến hiệu quả Băng cơ ngọc côt vs hồi phục võ công của đối phương vô hiệu là sao thôi.

Quote Nguyên văn bởi MrPc Xem bài viết
    Mình thấy skill VĐ vậy cũng đc rồi. Nếu ngoại hình kiếm ngưng tụ mình đứng vào giữa thì phái cận chiến nó đánh bằng niềm tin ah.
    Mình chỉ không hiểu cái dòng: Khiến hiệu quả Băng cơ ngọc côt vs hồi phục võ công của đối phương vô hiệu là sao thôi.
    Băng cơ ngọc cốt : Khi Đào Hoa buff máu có 6s né hoàn toàn công kích thường và giảm xác suất bị hiệu ứng khống chế.
    Hồi phục võ công : Buff máu.

HS mà có skill 110 thực sự bá càng thêm bá,VĐ nói riêng vs hệ thổ chắc hết đất khi tình trạng a dua qua HS quá nhiều

đi đâu cũng HS, DM và DHD, con nào con nấy toàn hàng xịn, nhìn lại VD thì chả thấy dc mấy người chơi

Tag bài viết